Hỏi Unlock iphone 6s trở lên

simba.tnj

Kohai Học Việc
cho mình hỏi là : mình muốn mua 1 chiếc 6s 64G AU, người bán có nói là sau 6 tháng có thể lên qt được. Mình băn khoăn chút là: khi mình kí hợp đồng với AU là 1-2 năm chứ không phải 6 tháng.
Vậy nếu sau 6 tháng mình lên qt được và gửi điện thoại về việt nam cho người khác dùng thì mình vẫn phải mất cước cho AU trong khoảng thời gian còn lại đúng không?

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Người bán là ai ?
Nếu người bán là Nhân viên Au thì đúng vậy
sau 6 tháng bạn có thể nên qt.
gửi về vn vẫn dùng bản quốc tế bt
nếu bạn trả góp. dĩ nhiên phải mất số tiền còn lại.

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
cho mình hỏi là : mình muốn mua 1 chiếc 6s 64G AU, người bán có nói là sau 6 tháng có thể lên qt được. Mình băn khoăn chút là: khi mình kí hợp đồng với AU là 1-2 năm chứ không phải 6 tháng.
Vậy nếu sau 6 tháng mình lên qt được và gửi điện thoại về việt nam cho người khác dùng thì mình vẫn phải mất cước cho AU trong khoảng thời gian còn lại đúng không?
bổ sung thêm là( nếu người bán là người quen hay người nhật thì phai kêu họ trực tiếp ra shop mua code nhé còn đơn phương tự đi họ ko bán vì ko phải 本人 nhé.còn nếu mua ở tiệm đồ củ thì đừng mua vì khi ra shop họ chẽck imei khi biết bạn ko phải là chủ máy thì họ ko bán

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
tôi có dư 1ip 7 mạng sofkbank hàng chính chủ mới 99.9% ( 128gb) cần bán nếu mua thì lên qt cho bạn luôn máy đã mua 3thang chưa xài đầy du pk giá 9man

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
em nghèo lắm bác ạ, kiếm 6-6s thôi ạ
Nghèo vậy mua ip 6s(128gb) máy chính chủ mới docomo đã unlock sim qt thành công máy kick hoạt 27-10-2015.(nhưng có hoa kèn nên mới đổi 本体 ngày 27-10-2016) nên máy 99.5%---> 7man cho e nó ra đi (imei 358568074714191) màu vàng hồng

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.