Hỏi Unlock iphone 6s trở lên

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
mình dùng dk gần một năm nay rồi, khi mới ra dã dùng rồi mà , hay là đk rôi không biết nưa vì chưa có sim thử
uhm. chú ý là khi lắp sim khác hay khởi động lại máy nó bắt điền tài khoản app đó. chỉ tài khoản bạn đang dùng mới đăng nhập đc

Transon

Thành Viên Mới

cái này nhưng vô của sb toàn tiếng nhật ko hiểu
Bạn vào bằng trình duyệt google chrome cài đặt dịch tất cả ngôn ngữ sang tiếng việt sau đó vào trang web đó bấm dịch sang tiếng việt là được còn không thi bạn tải cái google dịch về chụp màn hinh sau đó dịch ra cũng được

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Nếu là free Sim là quốc tế đó bạn.
chúc bạn mua được cái đẹp nhé

Vương Hoàng Long

Kohai Học Việc
Có anh nào có thể chỉ cách cụ thể đc k vì vào trang web toàn tiếng Nhật thôi!!! Với lại e đang dùng ip6 vs ip6 plus có nâng cấp lên quốc tế đc k vậy mấy anh! Các cao nhân chỉ giúp hộ e với!!!

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Có anh nào có thể chỉ cách cụ thể đc k vì vào trang web toàn tiếng Nhật thôi!!! Với lại e đang dùng ip6 vs ip6 plus có nâng cấp lên quốc tế đc k vậy mấy anh! Các cao nhân chỉ giúp hộ e với!!!
ip6s trở lên thôi nhé bạn

lecong93

Kohai Học Việc
Khuya rồi nên ngủ nhé . Mai nhé
Mà có link admin cho đấy . Kích và đồng ý và gõ mã ime vào là được bạn à. Lắp sim khác vào check thử . Chú ý . Sau khi lên qt khởi động lại máy nó bắt nhập tài khoản app ( tài khoản tải ứng dụng ý )

Nếu có gì mai mình úp ảnh lên hướng dẫn
add ơi giúp mình với mình cũng mún lên quốc tế mình đang sử dụng iphone 6splus

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
add ơi giúp mình với mình cũng mún lên quốc tế mình đang sử dụng iphone 6splus
bạn là chính chủ đt đó à. ( nghĩa là mua từ lúc mới cứng ý) đã dùng dc 6 tháng -1 năm chưa. nhà mạng nào vậy

lecong93

Kohai Học Việc
bạn là chính chủ đt đó à. ( nghĩa là mua từ lúc mới cứng ý) đã dùng dc 6 tháng -1 năm chưa. nhà mạng nào vậy
minh da dung 6 thang hon va minh dung ten dt do minh su dung mang Au , minh co ra shop unlock ui no cung bao la ok nhung minh de sim softbank vao thi ko dc ! minh kiem tra imei no cung bao chua unlock !!!! Add giup minh voi

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Mình có đọc qua 1 bài viết mak ad đã đăng cách đây 1 năm về việc unlock dk các máy 6s vs 6s plus từ tháng 5/2015 ... ad có nói là l có thể unlock dk trực tiếp qua link nhưng mình vô link thì toàn thấy tiếng nhật viết dài tràn lan ad có thể hướng dẫn cụ thể ko ? mình sài bên sb
Xin chào.tôi đã thành công vụ này Nay sẽ chỉ cho bạn.nếu bạn là 本人của thuê bao hãy ra docomo kêu nó bán cho code sim フリー(giá là 3000+thuế 240=3240¥) thế là xong về bỏ sim soflbank zô thử (100% thành công) đừng tìm hiểu trên mạng.nó chỉ bán code cho thuê bao chính chủ nhé còn đt (ko phải chính chủ nó ko bán).và thuê bao mua code phải sử dụng qua 6tháng mua code mới dc nhé.(lưu ý nên thoát tài khoản iclou và app trước khi bỏ sim vào vì sợ chính chủ quên pass kkkk) bỏ sim xong kick hoạt=wifi hay itune thông qua cáp sạc đều đc nhé

lecong93

Kohai Học Việc
Xin chào.tôi đã thành công vụ này Nay sẽ chỉ cho bạn.nếu bạn là 本人của thuê bao hãy ra docomo kêu nó bán cho code sim フリー(giá là 3000+thuế 240=3240¥) thế là xong về bỏ sim soflbank zô thử (100% thành công) đừng tìm hiểu trên mạng.nó chỉ bán code cho thuê bao chính chủ nhé còn đt (ko phải chính chủ nó ko bán).và thuê bao mua code phải sử dụng qua 6tháng mua code mới dc nhé.(lưu ý nên thoát tài khoản iclou và app trước khi bỏ sim vào vì sợ chính chủ quên pass kkkk) bỏ sim xong kick hoạt=wifi hay itune thông qua cáp sạc đều đc nhé
kích hoạt qua wifi hay itune là làm thế nào bạn ! làm ơn chỉ rõ ak

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
kích hoạt qua wifi hay itune là làm thế nào bạn ! làm ơn chỉ rõ ak
Nếu kick wifi (chế độ máy bay->bỏ sim vào->máy tự động tắt vào khởi nguồn lại tiếp theo ->màn hình sẽ hiện sóng Ảo 3g và yêu cầu Mk wifi Và nhập pass sóng 3g sẽ mất và hiện lên sóng nhà mạng của sim.CÒN KÍCK ITUNE (làm giống ở trên chỉ khác ở chổ ĐỪNG CLICK VÀO WIFI mà Click phần itune ( vì trước khi kick máy sẽ hỏi bạn trước)sau đó gắn cáp sạc vào laptop mở itune THÓNG LÀ XÊ

lecong93

Kohai Học Việc
Nếu kick wifi (chế độ máy bay->bỏ sim vào->máy tự động tắt vào khởi nguồn lại tiếp theo ->màn hình sẽ hiện sóng Ảo 3g và yêu cầu Mk wifi Và nhập pass sóng 3g sẽ mất và hiện lên sóng nhà mạng của sim.CÒN KÍCK ITUNE (làm giống ở trên chỉ khác ở chổ ĐỪNG CLICK VÀO WIFI mà Click phần itune ( vì trước khi kick máy sẽ hỏi bạn trước)sau đó gắn cáp sạc vào laptop mở itune THÓNG LÀ XÊ
thank add

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.