Hỏi Hỏi về cách đăng kí rakuten wimax2

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
Biết thế mua con Triprouter cho rẻ nhỉ.con w04 của mình giờ không xài nên hơi phí
đăng bán lại được mà :D ....còn không cứ giữ đó.. lỡ con HWD15 lăn đùng chết sao... có cái sơ cua nữa .. như tui lúc đầu trước khi mua con HWD15, tui quất con W01 cũ về xài .. hết sen mấy.. được 1 tuần lăn ra chết tức tưởi ..:D

Vietha

Kohai Học Việc
Á đù, mới làm quả thuế thị dân giờ nghèo kiếp xác mà còn sắp chuyển việc nữa mới đau chứ. Giờ chia nhỏ ra trả 2 man đó được không bác ?
Mình cũng đang chuyển việc.cậu chuyển qua haken hay shain vậy?

Vietha

Kohai Học Việc
đăng bán lại được mà :D ....còn không cứ giữ đó.. lỡ con HWD15 lăn đùng chết sao... có cái sơ cua nữa .. như tui lúc đầu trước khi mua con HWD15, tui quất con W01 cũ về xài .. hết sen mấy.. được 1 tuần lăn ra chết tức tưởi ..:D
Thằng bạn nó mới cho con w01 với con wx02 nhưng có xài đâu.ai mua tui bán con w04 cho.hehe

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
Á đù, mới làm quả thuế thị dân giờ nghèo kiếp xác mà còn sắp chuyển việc nữa mới đau chứ. Giờ chia nhỏ ra trả 2 man đó được không bác ?
hôm bác đặt con màu xanh là ngày máy ???
初期契約解除について
・本サービスは、初期契約解除制度の対象です。
・事務手数料3,000円(税抜)に関しましては、初期契約解除をされた場合でもご請求させていただきます。
・初期契約解除をされる場合、RaCoupon WiMAX2+を指定宛先にご返却ください。端末着荷から8日以内にご返却いただくと端末代金のご請求はございません
RaCoupon WiMAX2+のご返却が確認できない場合、端末代金をご請求いたします。

theo như trên thì rakuten nó có chế độ hủy khi vừa đăng ký... trong 8 ngày đầu tiên..
bác kiểm tra lại xem.. xong gọi cho nó confirm xem...
nếu hủy kịp trong 8 ngày thì ngoài phí làm hợp đồng ra, thì không tốn phí gì nữa cả

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
初期契約解除について
・本サービスは、初期契約解除制度の対象です。

theo như trên thì rakuten nó có chế độ hủy khi vừa đăng ký... trong 8 ngày đầu tiên..
nếu hủy kịp trong 8 ngày thì ngoài phí làm hợp đồng ra, thì không tốn phí gì nữa cả
Để tớ lục đống giấy tờ ra tìm thử.
Cám ơn bác !

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
初期契約解除について
・本サービスは、初期契約解除制度の対象です。

Tớ mới đọc lại thông tin thì có ghi "từ lúc nhận hàng cho đến trong vòng 8 ngày gửi trả thì không tốn tiền xác con W04 giá 2 man mà chỉ tốn phí hợp đồng 3 sen". Cám ơn bác, tối đi gửi, mới nhận hồi nảy.

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
Tớ mới đọc lại thông tin thì có ghi "từ lúc nhận hàng cho đến trong vòng 8 ngày gửi trả thì không tốn tiền xác con W04 giá 2 man mà chỉ tốn phí hợp đồng 3 sen". Cám ơn bác, tối đi gửi, mới nhận hồi nảy.
uhm .. vậy khỏe rồi :D

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.