IPHONE 6S, KHÔNG CẦN SIM GHÉP!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Thanks Ad. Nhưng nếu mình báo mất k biết ntn nhỉ ad
Báo mất nếu họ phát hiện ra bạn đang sở hữu chiếc máy đó,hoặc bán chuyển nhượng cho người khác thì bạn sẽ dính dáng đến pháp luật và còn bị phạt thêm gần 5man. (Vì kể từ lúc bạn báo mất cái máy đó ko còn là của bạn nữa mà nó là máy của công ty bảo hiểm)

Lê Hào

Thành Viên Mới
Ad ơi cho mình hỏi trước mình dung ip 6 dc 8 tháng sau đó nâng cấp lên 6s tháng 10/2015 giờ mình ra mua code lên quốc tế được không và nói như thế nào nhỉ thank add nhà mạng docomo

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi cho mình hỏi trước mình dung ip 6 dc 8 tháng sau đó nâng cấp lên 6s tháng 10/2015 giờ mình ra mua code lên quốc tế được không và nói như thế nào nhỉ thank add nhà mạng docomo
iPhone6s thì chắc chắn sẽ nâng đc còn iPhone6 thì chưa rõ.
Ra shop của docomo nói với họ là シムロック解除(かいじょ)して欲しいです。

vanvuongit

Thành Viên Mới
Add ơi nếu máy giử về VN rồi thì có unlock đc không ạ. add có hướng dẫn làm cách T3 ko ạ.

Thọ gà

Kohai Học Việc
Sao m lm theo cách 3 mang softbank mà n ra không giống hướng dẫn là sao vậy ad??? Lm như kiểu đổi mã bảo mật vậy

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Sao m lm theo cách 3 mang softbank mà n ra không giống hướng dẫn là sao vậy ad??? Lm như kiểu đổi mã bảo mật vậy
Ad vừa update lại link,để thực hiện thao tác này phải đăng nhập vào mysoftbank.
Rất tiếc hiện nay Ad ko sở hữu máy softbank nên ko thể hướng dẫn cụ thể được,bạn vào xem và đọc tiếng Nhật làm theo nhé.
Nếu muốn đơn giản thì cầm ra shop Softbank để họ làm cho tý là xong.

phamhuy89

Thành Viên Mới
Ad cho em hỏi, em mới mua 1 con 6s plus xách tay của docomo, giờ muốn lên quốc tế thì phải làm ntn ạ? máy thì về vn rồi, giờ muốn unlock qua web, hay ra shop đều bắt buộc phải chính chủ ạ? em thấy nhiều web báo giá unlock code toàn 3tr, 3tr2, hix

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho em hỏi, em mới mua 1 con 6s plus xách tay của docomo, giờ muốn lên quốc tế thì phải làm ntn ạ? máy thì về vn rồi, giờ muốn unlock qua web, hay ra shop đều bắt buộc phải chính chủ ạ? em thấy nhiều web báo giá unlock code toàn 3tr, 3tr2, hix
Rất tiếc yêu cầu phải chính chủ nhé :(

BốCua

Thành Viên Mới
Ad cho hỏi thủ tục nâng cấp đt của docomo ntn với ạ? Thank!

Son5c

Thành Viên Mới
Ad cho mình hỏi mình dùng Sony z4 Au. Bên Au họ có mở khóa không ạ thủ tục mở khóa thế nào mình mua máy mới trên amazon nên không phải đăng ký sim vậy máy mình mới Au có mở khóa không ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho mình hỏi mình dùng Sony z4 Au. Bên Au họ có mở khóa không ạ thủ tục mở khóa thế nào mình mua máy mới trên amazon nên không phải đăng ký sim vậy máy mình mới Au có mở khóa không ạ
Mua trên Amazon thì họ ko mở cho đâu. Họ chỉ mở cho khách hàng mà đã đăng ký hợp đồng của Au thôi.

Son5c

Thành Viên Mới
Nhưng mà trên amazon thì cũng là của Au mà ad.ad có thể giải thích rõ cho mình được không cảm ơn ad nhiều

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nhưng mà trên amazon thì cũng là của Au mà ad.ad có thể giải thích rõ cho mình được không cảm ơn ad nhiều
Giải thích rõ bên trên rồi mà?!
Ko đứng ra làm hợp đồng trực tiếp với họ mà đi mua máy trôi nổi trên mạng thì ko phải là khách hàng của họ.Họ k có nghĩa vụ support cho bạn!

Son5c

Thành Viên Mới
Mình mượn sim của Au hoặc là nhờ bạn đang sử dụng sim Au có được không ad

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.