Hỏi Cách Sử dụng điểm Point thẻ Visa Rakuten

Phi

Kohai Học Việc
Add cho mình hỏi thông tin này với. Mình giúp bạn đk thẻ credit. Khi đk mình ghi thông tin mã ID giới thiệu của mình. ĐỌc trên web rakuten thấy giới thiệu thành công đc tặng 2000point. Vậy point đó có thời hạn k ạ? Và khi nào thì point đó chuyển vào tài khoản mình. Đang tính gọp với 5000point có thời hạn 30/9 mua đồ 1 lần luôn ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Add cho mình hỏi thông tin này với. Mình giúp bạn đk thẻ credit. Khi đk mình ghi thông tin mã ID giới thiệu của mình. ĐỌc trên web rakuten thấy giới thiệu thành công đc tặng 2000point. Vậy point đó có thời hạn k ạ? Và khi nào thì point đó chuyển vào tài khoản mình. Đang tính gọp với 5000point có thời hạn 30/9 mua đồ 1 lần luôn ạ
Hình như là có thời hạn,khi mà người kia đc cấp thẻ và sử dụng thẻ thì mình mới đc chấp nhận hay sao đó.
Khoảng sau 2,3 tháng mới nhận đc.

• Like
Reactions: Phi

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Cho e hỏi : Mua hàng ở những địa chỉ nào thì được nhận point ạ?
Bạn có thể chuyển điểm đó thành Edy và sử dụng, đi cửa hàng nào có ghi cái kí hiệu Edy là dùng được, hầu như mấy cửa hàng conbini đều dùng được.

tj3utj3u

Kohai Học Việc
3000 point trong vòng một tháng mà ko tiêu là hết đấy. cái này bạn có thể mua hàng trên rakuten hay đổi sang edy để mua hàng ngoài combini được mà.
đổi sang edy như thế nào vậy ad, lúc làm thẻ e nhận đk mỗi thẻ tín dụng nhưng trên thẻ có ghi edy với pointo rùi là sao

Con Bò Cười

Thành Viên Mới
Mọi người cho e hỏi, e có mua thẻ rakuten ngoài konbini về nạp point vào để mua đồ, nhưng lúc thanh toán thì ko thấy có thanh toán bằng point là sao ạ
[/IMG]
[/IMG]
E cám ơn
[/IMG]

Thuý Lụa

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi điểm 11257 điểm mua lại là gì, và sử dụng như thế nào để thanh toán được ạ. Xin mọi người giúp đỡ ạ

luandon5385

Kohai Học Việc
Đầu tiên bạn click vào phần xem chi tiết điểm thưởng của bạn : ポイント詳細の確認

sau đó click tiếp vào ポイント詳細を見る。

Rồi bên góc phải có mục EDY交換 bạn click vào đó.

Sau đó nó hiện ra thông báo bạn click vào nút すぐ交換。
rồi chọn số point muốn đổi và ấn vào nút xác nhận 確認。
thế là xong.
Sau khi chuyển đổi thành công thì tiền sẽ đi đâu, mình chuyển đổi 2000 point. Nó báo thành công, point về 0 mà tiền cũng ko thấy???

tran luyen

Thành Viên Mới
add cho em hỏi sau khi click chuột vào phần koukan thì làm dùng thẻ rakuten của mình ra cây rút tiền là rút được ak hay phai làm sao ạ

sau đó click tiếp vào ポイント詳細を見る。

Rồi bên góc phải có mục EDY交換 bạn click vào đó.

Sau đó nó hiện ra thông báo bạn click vào nút すぐ交換。
rồi chọn số point muốn đổi và ấn vào nút xác nhận 確認。
thế là xong.[/QUOTE]

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.