Hỏi Xin visa cho bộ đội

Minmin09

Thành Viên Mới
Cho em hỏi với ạ , chuyện là một người nam từng bị cảnh sát bắt và bị trục xuất khỏi Nhật vì lúc bị bắt có dính thêm tội ăn cắp nữa . Theo như em biết phạm luật bị trục xuất thì có lưu tên ở Đại Sứ Quán rồi ,nhưng về Việt Nam và có đăng kí kết hôn với người nữ đang ở Nhật có visa vĩnh trú , người nam có thể qua Nhật lại được nhờ người nữ bảo lãnh đúng không ạ ?

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Cho em hỏi với ạ , chuyện là một người nam từng bị cảnh sát bắt và bị trục xuất khỏi Nhật vì lúc bị bắt có dính thêm tội ăn cắp nữa . Theo như em biết phạm luật bị trục xuất thì có lưu tên ở Đại Sứ Quán rồi ,nhưng về Việt Nam và có đăng kí kết hôn với người nữ đang ở Nhật có visa vĩnh trú , người nam có thể qua Nhật lại được nhờ người nữ bảo lãnh đúng không ạ ?
Bội đội ko phạm pháp, tự ra trình diện xin về nước thì bảo lãnh quay lại được nhưng khả năng trượt là rất cao, còn các thành phần dân vận trộm cắp thôi đừng tìm cách quay lại phá nước người ta, đến nơi xa lạ còn dám trộm cắp thì ở Việt Nam chắc tư cách cũng chẳng đoàng hoàng gì.

X

xuatkhaunhatban1

Guest
Đã bộ đội lại còn từng bị dính líu đến trộm cắp nữa thì khả năng trượt visa là trên 90% rồi

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
100% là trượt nhé.
không có hối lỗi lần 2.
bạn bè của mình cũng đã từng cưới rồi.
xong vợ kỹ sư cũng phải về vì cô đơn

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.