Hỏi Xin tư vấn sim biglobe

Thangtokyo

Thành Viên Mới

Tình hình em đã nhận được sim của biglobe, sử dụng cũng đã hơn 1 tháng.hôm nay lại nhận được giấy tờ này từ nhà mạng. Mong ad giúp em

Xikun

Thành Viên Mới
add ơi tên e là vo quang tuyen thì hiragana như thế nào ạ e điền mãi mà không được tks add

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Cái bước đăng kí lúc đầu ạ.....e chưa dk dc nên cũng chưa có giấy về ạ
bạn phải đăng kí xong thì nta mới gửi giấy về cho bạn nhé,chỉ là thông tin cá nhân thôi chứ chưa có gì cả

Xikun

Thành Viên Mới
bạn phải đăng kí xong thì nta mới gửi giấy về cho bạn nhé,chỉ là thông tin cá nhân thôi chứ chưa có gì cả
vâng ạ e đang thắc mắc cái chỗ dk đó ạ.tên của e ghi kiêu nào cũng k được ạ....Vo quang tuyen

Michael Xinh

Kohai Học Việc
mới nhận đc sim . có ai sài rồi cho hỏi biglobe chốt tiền ngày mấy và ngày mấy trừ tiền trong tài khoản vậy

Lien

Thành Viên Mới
Chào anh chị, nhờ sự hướng dẫn của anh chị em đã đăng ký thành công sim data của mạng Biglobe, sau đó em đăng nhập để đăng ký chuyển sang sim nghe gọi thì không được vì trên màn hình không có nút bấm để chuyển đổi sang sim nghe gọi như page đã hướng dẫn. Xin hỏi còn cách nào để chuyển sang sim nghe gọi không ạ?

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Chào anh chị, nhờ sự hướng dẫn của anh chị em đã đăng ký thành công sim data của mạng Biglobe, sau đó em đăng nhập để đăng ký chuyển sang sim nghe gọi thì không được vì trên màn hình không có nút bấm để chuyển đổi sang sim nghe gọi như page đã hướng dẫn. Xin hỏi còn cách nào để chuyển sang sim nghe gọi không ạ?
bạn dùng vài hôm nó sẽ hiện nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.