Hỏi Xin hướng dẫn làm thẻ amazon master card

mr_512

Kohai Học Việc
add hay bạn nào biết cách đăng ký thẻ mua hàng của amazon master card ko thì chỉ mình với ạ

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
bạn mua đồ trên amazon à. làm thẻ rakuten cũng được.

mr_512

Kohai Học Việc
bac nao biet cach phan biet hang gia hay hang that tren amazon ko a.
co 1 cai dong ho no ban ghi 10man giam con 1 man nhung cung cai dong ho day cua hang khac ban chi co 9sen ko co giam gia gi vay phan biet sao cho dung.
9/17 土曜日 にお届けするには、今から22 時間 49 分以内に「お急ぎ便」または「当日お急ぎ便」を選択して注文を確定してください(有料オプション。Amazonプライム会員は無料)
この商品は、Amazon.co.jp が販売、発送します。 ギフトラッピングを利用できます。
nhu vay co phai hang chuan ko a.

• セット内容:本体-プラスチックケース入り、取扱説明書、保証書は取扱説明書に付属、宝石鑑別書
  • 日常生活用防水:3BAR
  • スリップ機能

mr_512

Kohai Học Việc
Bác nào biết cách phân biệt hàng giả hàng thật trên amazon ko ạ.
có 1 cái đồng hồ nó bán ghi giá 10man giảm còn 1 man nhưng cũng cái đồng hồ đấy cửa hàng khác bán chỉ có 9sen không có giảm giá gì, vậy phân biệt sao cho đúng. cùng 1 măt hàng mà nhiều cửa hàng bán giá khác nhau.
e muốn mua hàng chính hãng của amazon thì phân biệt sao ạ và hàng chính hãng amazon bán có đảm bảo đúng chất lượng ko ạ

9/17 土曜日 にお届けするには、今から22 時間 49 分以内に「お急ぎ便」または「当日お急ぎ便」を選択して注文を確定してください(有料オプション。Amazonプライム会員は無料)

Như vậy có phải hàng chuẩn ko ạ.

• スリップ機能

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Bác nào biết cách phân biệt hàng giả hàng thật trên amazon ko ạ.
có 1 cái đồng hồ nó bán ghi giá 10man giảm còn 1 man nhưng cũng cái đồng hồ đấy cửa hàng khác bán chỉ có 9sen không có giảm giá gì, vậy phân biệt sao cho đúng. cùng 1 măt hàng mà nhiều cửa hàng bán giá khác nhau.
e muốn mua hàng chính hãng của amazon thì phân biệt sao ạ và hàng chính hãng amazon bán có đảm bảo đúng chất lượng ko ạ

Như vậy có phải hàng chuẩn ko ạ.

• スリップ機能
Mặt hàng nào mà bên cạnh giá thành có dấu check chữ v và chữ プライム thì là hàng đảm bảo nhé.

Michael Xinh

Kohai Học Việc
admin ơi cho hỏi mua hàng trên amazon bằng thẻ debit đc ko vậy bạn ! và cách nhập như thế nào mình chưa sai thẻ bao giờ !

Hải Ninh

Thành Viên Mới

HuyVu

Thành Viên Mới
Các bác cho e hỏi, e họ Vũ mà đánh chữ hiragana ko đc, ko trùng với thẻ yuuchyo nên ko đký đc thẻ. Các bác có cách nào giúp e đký ko ah?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.