Xin hướng dẫn đăng kí sim u-mobile!

Tuan Dang

Kohai Học Việc
Mình muốn đăng kí sim u-mobile có số điện thoại mà tiếng nhật ko rành lắm, mong isempai giúp đỡ!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình muốn đăng kí sim u-mobile có số điện thoại mà tiếng nhật ko rành lắm, mong isempai giúp đỡ!
Bạn có thẻ credit chưa?
cứ đk đi đến bước nào k biết thì hỏi ở đây nhé.

Tuan Dang

Kohai Học Việc
Mình có thẻ credit.admin cho hỏi là khi chuyển từ gói 3Gb sang gói khác thì mất phí thế nào ạ

Tuan Dang

Kohai Học Việc
Mình đã đang kí xong rồi.admin cho hỏi là chờ sim khoảng bao lâu ạ.với lại cước phí ban đầu đăng kí là bao nhiêu ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đã đang kí xong rồi.admin cho hỏi là chờ sim khoảng bao lâu ạ.với lại cước phí ban đầu đăng kí là bao nhiêu ạ
Thủ tục xác nhận thông tin cá nhân bằng cách up ảnh giấy tờ tuỳ thân ko biết có ko?
Nếu có cái đó bạn phải hoàn thành nốt thì mới nhận được SIM.
Bạn check xem sau khi đăng ký xong thì mail thông báo gửi về nội dung có yêu cầu gì k nhé :)

Phí làm hợp đồng ban đầu thì dịch vụ nào cũng vậy đều tốn 事務手数料3000円

Tuan Dang

Kohai Học Việc
Ad ơi.mình đã đăng kí xong rồi.cho mình hỏi là hủy hợp đồng trước thời hạn bị phạt bao nhiêu ạ.với lại số điện thoại là ngẫu nhiên mình ko dc chọn hả admin

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi.mình đã đăng kí xong rồi.cho mình hỏi là hủy hợp đồng trước thời hạn bị phạt bao nhiêu ạ.với lại số điện thoại là ngẫu nhiên mình ko dc chọn hả admin
Gói cước 3GB,5GB,LTE使い放題 mà huỷ hợp đồng trong 6 tháng đầu thì tốn 6000 yên.
Từ tháng thứ 7 trở đi thì ko tốn.

Gói cước LTE使い放題2 thì như bài viết trên trang chủ.

Số ko chọn đc nhé bạn.

Tuan Dang

Kohai Học Việc
Ad ơi mình đã nhận dc sim rồi mà đăng nhập vào nó toàn báo lỗi

Tuan Dang

Kohai Học Việc
Vẫn ko vào được nhưng mình gắn sim vào nó tự nhận lun rồi. Vào mạng và gọi điện được rồi.hihi.ad cho hỏi giờ mình muốn kiểm tra dung lượng còn bao nhiêu thì sao ạ. Hết dung lượng LTE thì vẫn xài được đúng ko ạ. Với lại mỗi tháng nó sẽ trừ tiền khi nào ạ.
お願いいたします

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vẫn ko vào được nhưng mình gắn sim vào nó tự nhận lun rồi. Vào mạng và gọi điện được rồi.hihi.ad cho hỏi giờ mình muốn kiểm tra dung lượng còn bao nhiêu thì sao ạ. Hết dung lượng LTE thì vẫn xài được đúng ko ạ. Với lại mỗi tháng nó sẽ trừ tiền khi nào ạ.
お願いいたします
Bạn vào link sau kéo xuống dưới phần U-mobile アプリ
tải ứng dụng U-mobile về cho điện thoại thì có thể xác nhận được dung lượng nhé. Hết dung lượng LTE thì nó chỉ bị chậm đi thôi.
Thấy trên trang chủ nói là ngày trừ tiền phụ thuộc vào công ty thẻ credit quyết định. Vì là thẻ credit nên ko cần quan tâm làm gì khi nào họ trừ thì bạn cũng có thể check qua trang cá nhân của thẻ credit mà.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.