Hỏi Xin hỏi về Đăng ký mạng wifi wimax không cần thẻ Credit!

• Thread starter kenhpv
  • Ngày gửi
K

kenhpv

Guest
Mình đk và đã nhận được tờ khai ngân hàng bên họ gửi về nhà. Hiện đang làm theo hướng dẫn để được nhận lại số tiền km. Nhưng khi đăng nhập vào thì k có mục như trong bài hướng dẫn mà vào thẳng trang web trên, xin được trợ giúp vì tiếng nhật mình k đủ để dịch được ạ!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đk và đã nhận được tờ khai ngân hàng bên họ gửi về nhà. Hiện đang làm theo hướng dẫn để được nhận lại số tiền km. Nhưng khi đăng nhập vào thì k có mục như trong bài hướng dẫn mà vào thẳng trang web trên, xin được trợ giúp vì tiếng nhật mình k đủ để dịch được ạ!
Phải khi nào nhận đc máy mới có trả lời trắc nghiệm nhận khuyến mãi nhé.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi, gửi trả lại họ chỉ cần 1 tờ đk ngân hàng thôi đúng k ạ
uh như trc đây thì chỉ cần điền vào và gửi trả lại là ok.
Để chắc chắn hơn thì chụp mấy tờ giấy họ gửi về up lên đây mình xác nhận lại cho.
Ko cần chụp tờ điền thủ tục ngân hàng và tờ có ghi tài khoản Biglobe.

K

kenhpv

Guest
uh như trc đây thì chỉ cần điền vào và gửi trả lại là ok.
Để chắc chắn hơn thì chụp mấy tờ giấy họ gửi về up lên đây mình xác nhận lại cho.
Ko cần chụp tờ điền thủ tục ngân hàng và tờ có ghi tài khoản Biglobe.

K

kenhpv

Guest

Còn 1 cái tờ quảng cáo :) m bỏ k chụp luôn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chỉ cần điền thủ tục ngân hàng và gửi lại cho họ là ok nhé.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ới, cho mình hỏi chút là gửi lại thư cho họ có cần ghi tên tuổi địa chỉ của mình vô k ạ
Nguyên tắc cơ bản của gửi thư là gì?
phải có người gửi người nhận chứ? :)

K

kenhpv

Guest
Nguyên tắc cơ bản của gửi thư là gì?
phải có người gửi người nhận chứ? :)
ad ơi, cho mình hỏi tiền lệ phí hợp đồng 3000 yên thì sẽ bị trừ vào tk ngân hàng hay ntn vậy

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad ơi, cho mình hỏi tiền lệ phí hợp đồng 3000 yên thì sẽ bị trừ vào tk ngân hàng hay ntn vậy
sẽ bị trừ vào tk ngân hàng mà mình đã đk liên kết đó.
Hình như là trừ vào tháng thứ 2 từ lúc sử dụng.

K

kenhpv

Guest
sẽ bị trừ vào tk ngân hàng mà mình đã đk liên kết đó.
Hình như là trừ vào tháng thứ 2 từ lúc sử dụng.
ad ơi mình nhận đc máy rồi nhưng khi vào trang trả lời câu hỏi để lấy lại tiền thì vẫn k có j ạ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
K

kenhpv

Guest
Tka
Bạn đăng nhập vào マイページ rồi click chọn 申し込み特典の内容・状況を見る xem ở màn hình đó biểu thị nội dung gì?
tks ad mình đã làm đc rùi. Ad cho mình hỏi thêm là m mình là w01 thì sẽ có chế độ trong 3 ngày đầu dùng quá 3gb thì ngày t4 sẽ bị hạn chế đúng k ạ. Với cả có cách nao để kt xem mình dùng bnhiu dung lượng với đổi đc tên wifi và mật khẩu theo ý mình k ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Khánh Duy

Kohai Học Việc
Ví dụ e đang dùng sim của biglobe, giờ e muốn đăng kí thêm wimax nữa thì khi đăng kí thì e kích chọn phần nào, là hội viên hay phần không phải là hội viên ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ví dụ e đang dùng sim của biglobe, giờ e muốn đăng kí thêm wimax nữa thì khi đăng kí thì e kích chọn phần nào, là hội viên hay phần không phải là hội viên ạ?
Em tích chọn là hội viên thì ko phải nhập lại thông tin cá nhân nữa.
Thêm nữa là sẽ nhận đc máy wimax rất sớm,chỉ trong vòng 3-4 ngày là nhận đc luôn,bởi vì thủ tục thanh toán đã hoàn tất từ lúc đk sim rồi :)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.