Hỏi Xe chạy đường dài

Yuki0212

Kohai Học Việc
Mọi người ơi cho e hỏi từ 愛知県豊橋市 đến 埼玉県 đi phượng tiện gì thì tiện lợi với ạ, e sắp chuyển công ty mà hành lý nặng quá không đi tàu điện được

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Bạn thử mấy cái dịch vụ gửi đồ xem.
Giá cả ổn không.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Bạn có biết chỗ nào nhận gửi đồ rẻ ko, cho mình biết với
Cứ ra mấy cái siêu thị gần nhà xin những hộp bìa cát tông 段ボール loại to to về rồi đóng hành lý vào đó,dán băng dính cẩn thận lại.Rồi gọi cho hãng takyubin YAMATO họ đến chuyển hàng cho mình là đc.
Trước mình cũng tự đóng lấy khoảng 5,6 thùng gửi đi để chuyển nhà tốn có tầm hơn 1 man thôi.

Yuki0212

Kohai Học Việc
Vậy à, cảm ơn admin nhé
Cứ ra mấy cái siêu thị gần nhà xin những hộp bìa cát tông 段ボール loại to to về rồi đóng hành lý vào đó,dán băng dính cẩn thận lại.Rồi gọi cho hãng takyubin YAMATO họ đến chuyển hàng cho mình là đc.
Trước mình cũng tự đóng lấy khoảng 5,6 thùng gửi đi để chuyển nhà tốn có tầm hơn 1 man thôi.

Yuki0212

Kohai Học Việc
Admin ơi, mình cho hành lý vào Vali roiif gửi có được ko hay phải cho vào thùng cat tông vậy. Admin có số điện thoại của hãng đó ko, cho mình xin với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin ơi, mình cho hành lý vào Vali roiif gửi có được ko hay phải cho vào thùng cat tông vậy. Admin có số điện thoại của hãng đó ko, cho mình xin với
Gomen lại trả lời muộn rùi :(
Cho vào vali cũng ok mà,nhưng phải khoá vali cẩn thận nhé (phòng hơn tránh)
Đăng ký trên internet hoặc gọi đt cho họ họ đến lấy đồ cho mình cũng đc.
Vào trang chủ của Yamato chọn phần 集荷 ý.
http://www.kuronekoyamato.co.jp/ytc/customer/send/

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.