Hỏi Wifl biglobe

Ledat87

Thành Viên Mới
Add giúp mình với.Mình là tu nghiệp sinh.Mình đăng ký thứ 5 và chủ nhật mình nhận đc thông báo này.Đến hôm này chưa nhận đc tờ đăng ngân hàng và con dấu xác nhận.

Tu nguyễn

Kohai Học Việc
Cho mình ké vơi nhé . Ad cho e hỏi e để ý hình như 2 tháng rồi chưa thấy nhà mạng thu tiền qua thẻ em dùng sim 1.5s một tháng moi thang thấy bt ma khoảng 2 thag chưa thấy ho thu tiền có vấn đề gi k ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cho mình ké vơi nhé . Ad cho e hỏi e để ý hình như 2 tháng rồi chưa thấy nhà mạng thu tiền qua thẻ em dùng sim 1.5s một tháng moi thang thấy bt ma khoảng 2 thag chưa thấy ho thu tiền có vấn đề gi k ad
Em có để tiền ở tài khoản ngân hàng cho họ rút ko?
Có nhận đc tờ hagaki nào từ nhà mạng biglobe ko?

Tu nguyễn

Kohai Học Việc
Em có ạ em hôm đó bạn cùng phòng rút tiền hộ nên k biết em phải bớt lại tiền đê giả nhà mạng. Thi về e thấy thế hôm sau em chạy ra rút vào thẻ 4sen nhưng từ khi đó k thấy họ rút thẻ hay có giấy báo gì về ạ từ tháng 7 ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em có ạ em hôm đó bạn cùng phòng rút tiền hộ nên k biết em phải bớt lại tiền đê giả nhà mạng. Thi về e thấy thế hôm sau em chạy ra rút vào thẻ 4sen nhưng từ khi đó k thấy họ rút thẻ hay có giấy báo gì về ạ từ tháng 7 ạ
Phải để tiền vào tài khoản trước ngày thanh toán ít nhất 1 ngày,nếu đến ngày thanh toán em mới bỏ vào thì ko đc đâu.
Em thử gửi thông tin đăng nhập tài khoản vào inbox để mình check xem ntn nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.