Hỏi wifi của biglobe

Tiến Đệ

Kohai Học Việc
add cho e hỏi
e gửi đi hôm 18,viết ko sai chỗnaof sao bây giờ nó gửi trả lại cho e cái này và thêm 1 tờ nữa là ntn ạ.cái chỗ nó khoanh màu vàng là gì ạ?

Nguyễn Đức nguyên

Kohai Học Việc
Bạn tham khảo lại bài hướng dẫn của AD đi nhé .khung màu vàng bạn ghi tên mà bạn D.k trong sổ ngân hàng nhé bạn

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
add cho e hỏi
e gửi đi hôm 18,viết ko sai chỗnaof sao bây giờ nó gửi trả lại cho e cái này và thêm 1 tờ nữa là ntn ạ.cái chỗ nó khoanh màu vàng là gì ạ?

Chỗ họ đánh dấu là bạn ghi sai. Họ gửi thêm 1 tờ nữa để bạn điền lại rồi gửi cho họ

hoangkienbm

Kohai Học Việc

Ad ơi cho e hỏi, e đăng nhập vào đường lin của ad để nhận lại tiền khuyên mãi mà e đăng nhập vào thì nó không giông như ad hướng dẫn như trong hình vậy, nhờ ad chỉ giúp vơi ?

Nguyễn Đức nguyên

Kohai Học Việc
Mình cũng vậy . Bạn đợi thêm vài ngày bạn đăng nhập lại sẽ dc . Đại loại như là mất thời gian để hệ thống của nó . Kích hoạt Thông tin của bạn . :)

hoangkienbm

Kohai Học Việc
Mình cũng vậy . Bạn đợi thêm vài ngày bạn đăng nhập lại sẽ dc . Đại loại như là mất thời gian để hệ thống của nó . Kích hoạt Thông tin của bạn . :)
E đã thư đăng nhập lại và đc rôi a ơi. Và làm giông như hương dẫn rôi a, cảm ơn a nhiu

Thành luân

Kohai Học Việc
add cho e hỏi

Sao mình đăng kí mà nó ko gửi cái giấy này về cho mình.nó gửi có mỗi cái giấy thông báo loại máy và màu sắc mà mình đã chọn chứ ko có giấy đăng kí này

hoangkienbm

Kohai Học Việc
Sao mình đăng kí mà nó ko gửi cái giấy này về cho mình.nó gửi có mỗi cái giấy thông báo loại máy và màu sắc mà mình đã chọn chứ ko có giấy đăng kí này
Khi nào bạn nhận đc hợp đồng thì có giấy xác nhận đó đây b,bạn chờ vài ngày nữa xem sao.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.