Về vấn đề thay đổi cách thanh toán của GMOBB

LinkRin

Kohai Học Việc
Ad ơi cho e hỏi là khi thay đổi thanh toán từ thẻ credit chuyển sang COMPINI e đọc sơ sơ thì có thấy nó ghi phải trả thêm 300 yên phí thủ tục .... Vậy là mỗi tháng ngoài tiền mạng ra là phải trả thêm 300 YÊN khi chuyển hình thức thanh toán sang COMPINI ạ ???
ご請求書にて銀行またはコンビニエンスストアよりお支払いいただく方法です。
毎月、請求書発行手数料300円(税抜)をご負担いただきます。

LinkRin

Kohai Học Việc
À ad cho e hỏi luôn cách hủy 2 gói dịch vụ lúc mới đầu nó bắt đăng ký ở đâu vậy ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi cho e hỏi là khi thay đổi thanh toán từ thẻ credit chuyển sang COMPINI e đọc sơ sơ thì có thấy nó ghi phải trả thêm 300 yên phí thủ tục .... Vậy là mỗi tháng ngoài tiền mạng ra là phải trả thêm 300 YÊN khi chuyển hình thức thanh toán sang COMPINI ạ ???
ご請求書にて銀行またはコンビニエンスストアよりお支払いいただく方法です。
毎月、請求書発行手数料300円(税抜)をご負担いただきます。
Uh trả bằng combini sẽ tốn thêm chính xác là 324 yên cả thuế.

À ad cho e hỏi luôn cách hủy 2 gói dịch vụ lúc mới đầu nó bắt đăng ký ở đâu vậy ad
ở mục thứ 2 phía bên trái đó サービス・オプションの追加…

LinkRin

Kohai Học Việc
Ad ơi e hủy đc 1 cái 公衆無線LAN rồi nhưng ở mục Shoujo & Kaiyaku cơ ad . cái mục ad chỉ emサービス・オプションの追加… em vào xem chỉ có mỗi đăng ký thêm dịch vụ thôi chứ k có hủy bỏ . Em còn 1 cái hợp đồng của dịch vụ 安心サポート mà k thể tìm ra chỗ để hủy đc. ad ạ ad giúp em với T_____T .
À tiện ad ơi cho e hỏi là cái mạng wimax 2+ của GMOBB này k cần phải trả lời câu hỏi để nhận 3man sau 1 năm sử dụng đúng k ạ , Cứ sau 1 năm là nó gửi mail về cho mình ạ ??
Em cảm ơn ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi e hủy đc 1 cái 公衆無線LAN rồi nhưng ở mục Shoujo & Kaiyaku cơ ad . cái mục ad chỉ emサービス・オプションの追加… em vào xem chỉ có mỗi đăng ký thêm dịch vụ thôi chứ k có hủy bỏ . Em còn 1 cái hợp đồng của dịch vụ 安心サポート mà k thể tìm ra chỗ để hủy đc. ad ạ ad giúp em với T_____T .
À tiện ad ơi cho e hỏi là cái mạng wimax 2+ của GMOBB này k cần phải trả lời câu hỏi để nhận 3man sau 1 năm sử dụng đúng k ạ , Cứ sau 1 năm là nó gửi mail về cho mình ạ ??
Em cảm ơn ad
Em inbox cho Ad cái thông tin ID rồi Ad làm hộ cho cũng đc.

Sang năm e vẫn nhận đc hơn 3 man bthg nhé. Nhớ bằng h sang năm vào check hòm thư của GMOBB nhé. Vì họ gửi mail và cách đăng ký nhận tiền qua mail.

dunghue1991

Kohai Học Việc
ad và các bạn ơi mình vừa rồi để đúng 1 năm mới check mail nhưng hỡi ôi đã hết hạn nhận 3 man. thực ra nó đã gửi mail trong tháng thứ 10 mà mình k biết. a cay quá. huhu. đag tính chuyển phương thức thanh toán sang conbini sau đó bùng cắt hợp đồng thì k biết nó có trừ 1 man 4 vào thẻ credit k ad nhỉ? cảm ơn ad nhiều !

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.