Về dịch vụ bảo hiểm điện thoại

Dang Thanh

Kohai Học Việc
Ad dịch hộ em với nhé, lần trước em có đăng chủ đề về vấn đề này rồi, em đã làm theo hướng dẫn của ad là ra softbank bảo họ ngưng dịch vụ cho mình. Họ cũng đã bảo là ok, đã ngưng. Nhưng sao bây giờ em lại nhận được giấy thông báo đóng tiền của dịch vụ bảo hiểm này nữa ad ơi. :(( hix

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tự dưng có cái ảnh trên thì mình đọc nội dung cũng chả hiểu là giấy tờ về cái gì nữa :(

Dang Thanh

Kohai Học Việc
Mấy giấy trước e bỏ hết rồi, giờ chỉ còn mỗi tờ đó, nó là expo, bảo hiểm điện thoại hay sao đó ad. Bên ngoài nó để là Life card .. :((

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mấy giấy trước e bỏ hết rồi, giờ chỉ còn mỗi tờ đó, nó là expo, bảo hiểm điện thoại hay sao đó ad. Bên ngoài nó để là Life card .. :((
Life Card có phải là bảo hiểm điện thoại đâu. Đó là thẻ Credit mà.
Chắc e đang sở hữu thẻ này đúng ko?
http://www.lifecard.co.jp/

Vậy là em đã sử dụng thẻ này để mua hàng,nên bây h họ gửi giấy về yêu cầu em bỏ tiền vào tài khoản để họ trừ đó.

Dang Thanh

Kohai Học Việc
Life Card có phải là bảo hiểm điện thoại đâu. Đó là thẻ Credit mà.
Chắc e đang sở hữu thẻ này đúng ko?
http://www.lifecard.co.jp/

Vậy là em đã sử dụng thẻ này để mua hàng,nên bây h họ gửi giấy về yêu cầu em bỏ tiền vào tài khoản để họ trừ đó.
Dạ đúng là trên giấy thu tiêcn có để chữ lifecard. Nhưng em không có cái card nào trên tay cả. E cũng không có mua gì liên quan đến thẻ dạo gần đây ạ. Sao giờ ad ơii?? Huhu

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chịu thôi cầu cứu mình thì cũng chẳng giúp đc gì cả.

Trên tờ hagaki đó có số điện thoại của họ đó. Em thử gọi đt trực tiếp rồi trình bày sự tình cho họ xem thế nào nhé.

Dang Thanh

Kohai Học Việc
Chịu thôi cầu cứu mình thì cũng chẳng giúp đc gì cả.

Trên tờ hagaki đó có số điện thoại của họ đó. Em thử gọi đt trực tiếp rồi trình bày sự tình cho họ xem thế nào nhé.
Dạ. cám ơn ad ạ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.