Hỏi Về cách điền thủ tục thẻ credit AEON

Zuni

Kohai Học Việc
Em đã đăng ký thẻ credit theo như huớng dẫn trên diễn đàn và đã nhận đc giấy gửi về nhưng chưa rõ điền thế nào. Nhờ ad và mọi nguời xem giùm ạ.!
Ơphần số 3 và số 4 là điền dãy 4 số nhưng 2 phần giống hay khác nhau? Và ở phần 4 có 2 dãy 4 số nhưng trong tờ mẫu là điền 1 cái nên mình cũng điền 1 cái phải không ạ?

Sửa lần cuối:

Zuni

Kohai Học Việc
Ôi sao hình trong máy bình thường mà đăng lên bị xoay. Xl mn

Zuni

Kohai Học Việc
Ẹc. Làm sao mà đăng kí hộ đc trong khi mình vẫn chưa xong

Zuni

Kohai Học Việc
Cảm ơn ad!
À mà cho em hỏi lúc trc có bài huớng dẫn huỷ dịch vụ gì đó của mạng au để đỡ tốn tiền và cách đăng kí nhận tiền khuyến mãi, em chưa có làm mà giờ tìm không thấy, ad hd em đc ko ạ!

hồ anh tuấn

Thành Viên Mới
ad cho mình hỏi cái. mình đăng ký thẻ theo hướng dẫn,nhưng đến chỗ viết địa chỉ sinh sống thì lại bị thông báo lỗi ntn (「ご住所」は全角で入力してください。
「ご住所(フリガナ)」は全角カナで入力してください)
mặc dù mình viết đúng theo địa chỉ trên giấy tờ của mình
mong ad giúp đỡ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad cho mình hỏi cái. mình đăng ký thẻ theo hướng dẫn,nhưng đến chỗ viết địa chỉ sinh sống thì lại bị thông báo lỗi ntn (「ご住所」は全角で入力してください。
「ご住所(フリガナ)」は全角カナで入力してください)
mặc dù mình viết đúng theo địa chỉ trên giấy tờ của mình
mong ad giúp đỡ
có thể phần địa chỉ có các số 丁目、番地 、số phòng thì mọi ng viết bằng bảng font chữ tiếng anh. Phải viết chữ số đó bằng font tiếng Nhật nhé.
Ví dụ font tiếng anh số 9
còn font tiếng Nhật số 9
sẽ khác nhau đó.

hồ anh tuấn

Thành Viên Mới
có thể phần địa chỉ có các số 丁目、番地 、số phòng thì mọi ng viết bằng bảng font chữ tiếng anh. Phải viết chữ số đó bằng font tiếng Nhật nhé.
Ví dụ font tiếng anh số 9
còn font tiếng Nhật số 9
sẽ khác nhau đó.
mình có đánh thử rồi, tất cả đều báo lỗi như thế cả. mình thử cả trên máy tính và điện thoại lỗi đều hiện ra như nhau k biết tại sao?
thank ad nhiều

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chắc chắn chỉ có lỗi font chữ đó thôi nhé,tất cả các ký tự,dấu cách v..v. đều phải để ở bộ gõ tiếng Nhật 全角

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.