Hỏi Vấn đề xác nhận chủ thẻ.

Chitt2906

Thành Viên Mới
chào isempai, mình đang dùng thẻ credit của rakuten. Gần đây mình có mua hàng tại một trang web nước ngoài.
Họ có yêu cầu mình xác nhận mình là chủ thẻ để tiếp tục giao dịch bằng cách chuyển cho mình một số tiền rất nhỏ, sau đó mình email, thông báo lại cho họ số tiền mình nhận được để xác nhận thẻ là của mình.
Vậy làm thế nào để biết được số tiền mà mình nhận được.
Mình đã kiểm tra trên eNavi: chỉ hiển thị số tiền chi ra thôi.
và cả trong lịch sử tài khoàn ngân hàng SMBC của mình: không có gì thay đổi.
Cám ơn isempai nhiều.
Dưới đây là email mình nhận được từ web
Thank you for your email. We kindly ask that you verify some additional information so we can process your order. We charged and refunded a very small amount to your payment card ending 2888. The amount was between $0.01 and $2.00 USD.

Please login to your online bank account or call your credit card company to verify the amount that was charged and refunded. Once we have received your reply, we will approve your order and note your account so that you do not have to repeat this process on future orders.

We hope this has been helpful. If there is anything else we can do to assist, please let us know.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
chào isempai, mình đang dùng thẻ credit của rakuten. Gần đây mình có mua hàng tại một trang web nước ngoài.
Họ có yêu cầu mình xác nhận mình là chủ thẻ để tiếp tục giao dịch bằng cách chuyển cho mình một số tiền rất nhỏ, sau đó mình email, thông báo lại cho họ số tiền mình nhận được để xác nhận thẻ là của mình.
Vậy làm thế nào để biết được số tiền mà mình nhận được.
Mình đã kiểm tra trên eNavi: chỉ hiển thị số tiền chi ra thôi.
và cả trong lịch sử tài khoàn ngân hàng SMBC của mình: không có gì thay đổi.
Cám ơn isempai nhiều.
Dưới đây là email mình nhận được từ web
Mua hàng của dịch vụ nào?
Trang web là gì vậy?

Thẻ của Rakuten ko check đc đâu.
Nếu mua hàng ở những trang nước ngoài thì nhiều trang có thể thanh toán đc paypal. Hãy thử hình thứ thanh toán bằng paypal xem nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.