Hỏi Vấn đề về thẻ của Rakuten

Đỗ Huy Phan

Kohai Học Việc
Mình đăng ký thẻ của rekuten thì thấy mail báo về ntn. Cho hỏi mail này có nghĩa là gì ạ.

2x5=10

Kohai Học Việc
Mail này báo là, bạn nhập tên ID, ngày tháng năm sinh, số đt không tương thích. Sau khi bạn nhập đúng (theo hướng dẫn ở dưới) thì hãy ấn vào nút hakkou jyoukyou

Đỗ Huy Phan

Kohai Học Việc
Mail này báo là, bạn nhập tên ID, ngày tháng năm sinh, số đt không tương thích. Sau khi bạn nhập đúng (theo hướng dẫn ở dưới) thì hãy ấn vào nút hakkou jyoukyou
OK mình nhập lại thì nó báo
"申し訳ありませんが、弊社審査基準に基き、総合的判断の結果、お客様のカードの発行をお見送りとさせていただきました。
何卒、ご了承賜りますようお願い申し上げます。"
Theo mình biết thì như vậy là không được nên mình đã đăng ký lại 1 lần nữa. Nhưng khi mình vào check xem thẻ được chưa bằng mã mới thì nó không chấp nhận mã đó. Vậy thì phải làm ntn?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ko đc rồi thì em nên chờ 1 thời gian sau đăng ký thử lại xem ntn nhé.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nghĩa là họ đang xác nhận thông tin cá nhân.

Đỗ Huy Phan

Kohai Học Việc
Thế chắc tạch rồi :D
Nó check lâu quá. Có mail báo về OK rồi. H đợi nó gửi thư về để điền thông tin. Mà ad cho hoi đăng ký đc mấy loại thẻ thế. Hôm nọ ra siêu thị chơi có con người nhật nó mời về làm thẻ tín dụng của himaraya(hay gì ấy quên k nhớ). Vừa hôm nay đi gửi thư xác nhận cho nó thì thư của rakuten về

Whi7eLion

Thành Viên Mới
add giúp mình vấn đề về リボ払い với. Theo như mình hiểu nếu chọn thế này tức là trả nợ chia đều ra. ví dụ tháng 1 mình tiêu thẻ hết 15m, khi chọn リボ払い thì từ tháng thứ 2 đến thứ 4 mỗi tháng trả 5m phải không add?! Nếu đúng như mình nghĩ, thì dùng này có lợi hơn là trả tiền nhiều lần khi mua hàng vì không mất lãi. Ví dụ mua máy ảnh 6man, khi thanh toán trả 1 lần bằng thẻ, còn khi trả tiền cho thẻ thì mình dùng リボ払い phải không a`.Cám ơn add nhiều!

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.