Hỏi Ứng dụng ゆうちょtrên app store

Koitupe

Thành Viên Mới
Em chào Anh chị ! E có sử dụng yucho banking , khi down ứng dụng trên app store về thì toàn báo lỗi không vào đc ! Vậy cho e hỏi lỗi do hệ đh hay ứng dụng vậy ạ

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
Có thể do máy root or jailbreak nhé bạn. Lỗi gì k chụp ảnh cho mọi người coi mới giúp được chứ

Djngocanh

Thành Viên Mới
Có thể do máy root or jailbreak nhé bạn. Lỗi gì k chụp ảnh cho mọi người coi mới giúp được chứ
Bạn ơi cho mình hỏi với. Mình có tải dc app của yuchou rồi có bật lên dc rồi nhưng khi vào trong thì k bấm dc cái gì cả

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
Bạn ơi cho mình hỏi với. Mình có tải dc app của yuchou rồi có bật lên dc rồi nhưng khi vào trong thì k bấm dc cái gì cả
bạn thử lại bằng cách xoá đi tải lại, nếu vẫn k đc thì thử khởi động lại điện thoại mà nếu k đc nữa thì đt bạn có vấn đề r nhé

Djngocanh

Thành Viên Mới
bạn thử lại bằng cách xoá đi tải lại, nếu vẫn k đc thì thử khởi động lại điện thoại mà nếu k đc nữa thì đt bạn có vấn đề r nhé
Minh có xoá đi tải lại. Bật lên số tiền không hiện. Và cũng k bấm dc cái nút gì. Mình cũng reset lại máy, và kết quả vẫn như vậy. Điện thoại mình chỉ để đọc mail. Không chơi game. Huhu

Don Nguyen

Thành Viên Mới
bạn ơi cho mình hỏi có cài ứng dụng của yucho lên máy tại Việt Nam ko? mình nhờ em mở cái thẻ bên đó rồi nhưng muốn tự cài app lên điện thoại ở Việt Nam để quản lý cho tiện mà nó báo vùng không được hỗ trợ, fake ip sang Nhật mà cũng ko cài đc @@

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
bạn ơi cho mình hỏi có cài ứng dụng của yucho lên máy tại Việt Nam ko? mình nhờ em mở cái thẻ bên đó rồi nhưng muốn tự cài app lên điện thoại ở Việt Nam để quản lý cho tiện mà nó báo vùng không được hỗ trợ, fake ip sang Nhật mà cũng ko cài đc @@
muốn tải được ứng dụng này chỉ có ID store của Japan mới có thể tải được nhé, bạn có thể mượn id của ai có or lập 1 tk lúc chọn vùng thì nhớ chọn vùng Nhật là được

Hữu Đan

Kohai Học Việc
Chào bạn @Don Nguyen
Ứng dụng của yucho (ゆうちょダイレクト) này là ứng dụng chỉ thuộc thị trường Nhật Bản trên App Store.
Vì thế bạn phải thay đổi vùng hoặc quốc gia trong thông tin tài khoản Apple ID hiện tại của bạn sang Nhật Bản (Japan-日本) thì mới tải về được nhé.
Sau khi tải và cài đặt xong ứng dụng thì bạn có thể chuyển vùng hoặc quốc gia về lại Việt Nam.
Tuy nhiên nếu ứng dụng yucho này có bản cập nhật thì bạn sẽ phải chuyển vùng hoặc quốc gia sang lại Nhật Bản thì mới cập nhật được.

Cách thay đổi vùng hoặc quốc gia, bạn có thể tham khảo bài viết dưới đây:
https://congnghenhat.com/tin-tuc/huong-dan-su-dung/huong-dan-chi-tiet-cach-tai-ung-dung-tren-appstore-nhat-ban.html

Chúc bạn thành công!

Hữu Đan

Kohai Học Việc
muốn tải được ứng dụng này chỉ có ID store của Japan mới có thể tải được nhé, bạn có thể mượn id của ai có or lập 1 tk lúc chọn vùng thì nhớ chọn vùng Nhật là được
Thay đổi vùng hoặc quốc gia cho tài khoản ID Store cũng đc mà bạn.
Tớ có chia sẻ ở bài viết ở trên.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.