Help! Trọng lượng hành lý máy bay

Hiếu Lào Cai

Kohai Học Việc
Khẩn cấp lắm ạ.e có đặt vé máy bay theo bài dậy mua vé trên rakuten của isempai mà bjo ko biết check thông tin lượng hành lý dc mang là bao nhiêu ad và các ac có kinh ngiệm chỉ giúp em với...e cảm ơn lắm lắm ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Khẩn cấp lắm ạ.e có đặt vé máy bay theo bài dậy mua vé trên rakuten của isempai mà bjo ko biết check thông tin lượng hành lý dc mang là bao nhiêu ad và các ac có kinh ngiệm chỉ giúp em với...e cảm ơn lắm lắm ạ
em đăng ký bay của hãng hàng không nào?

Hiếu Lào Cai

Kohai Học Việc
Cho e hỏi luôn.khi thanh toán ở combini có mất thêm phụ phí hay thuế j nữa ko ạ hay chỉ mất tiền đã dc gi trong mail mình nhận dc vậy ad?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tất cả số tiền hiển thị trên Rakuten đó em,ko tốn thêm gì nữa hết.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ở Nhật thì cầm mấy cái chẳng ai hỏi gì,nhưng về đến VN thì lại có luật của VN.
Em tìm hiểu xác nhận lại nhé.
Mình nhớ lang máng là ko được phép cầm trên 2 thiết bị thu phát sóng vào VN.

Hiếu Lào Cai

Kohai Học Việc
Nay em đọc trên 1 số wap hướng dẫn bay transit thấy lo quá.e quá cảnh ở macau có 45p có phải làm nhiều thủ tục vậy ko ad? E lo quá sợ ko kịp chuyến rồi tiếng anh thì mù tịt...ad cho e hỏi kinh ngiệm đi transit dc ko ạ... e đăng bài mà ko bác nào vào cho e ý kiến làm e lo quá

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nay em đọc trên 1 số wap hướng dẫn bay transit thấy lo quá.e quá cảnh ở macau có 45p có phải làm nhiều thủ tục vậy ko ad? E lo quá sợ ko kịp chuyến rồi tiếng anh thì mù tịt...ad cho e hỏi kinh ngiệm đi transit dc ko ạ... e đăng bài mà ko bác nào vào cho e ý kiến làm e lo quá
Rất tiếc từ trước đến h mình toàn bay thẳng :D
Nhưng đừng lo lắng,chỉ là xuống sân bay rồi đi sang cửa chờ của chặng bay tiếp theo thôi,ko phải làm thủ tục gì đâu (hình như là vậy :D )
Nếu mù tịt tiếng Anh thì cứ cầm cái vé rồi gặp em tiếp viên nào thì đưa vé ra rồi ú a ú ớ,tay chỉ loạn xạ vào cái vé là em nó biết sẽ phải dẫn mình đi đến cửa nào để chờ bay chặng tiếp theo thôi ^^

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.