Hỏi Trợ giúp về thẻ rakuten

Ledai247

Kohai Học Việc
Em đăng kí thẻ rakuten mà khi xong e lại nhỡ tay xoá tab đó đi. Bây giờ e muốn xem quá trình cấp thẻ của mình đến bước nào rồi thì làm như thế nào vậy các pro. Em có chép lại 1 cái id lúc thông báo hoàn thành đăng kí trên web mà không biết dùng cái đó ở chỗ nào. Các pro cho em vài lời được không ạ. Em xin cảm ơn

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
bạn vào trang của rakuten, đăng nhập vào > chọn phần カード > トップ > カード発行状況確認(ô màu xanh ) nó sẽ ra phàn điền mã số và ngày sinh , 4 ha 5 số cuối cùng số đt của bạn là sẽ xem đc quá trình phát hành thẻ

Lâm Nhật Hùng

Thành Viên Mới
Ad cho mình hỏi là bữa mih dk thẻ rakuten nó báo thành công rồi mà 3tuan rôi vẫn chưa thấy nk
Bữa có sdt từ rakuten gọi cho minh nhug mih đi lm nên k nge máy dk thế giờ phải lm sao để có thể nhận dk thẻ

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
Bạn vào mail hoặc vào phần xem tình hình phát hành thẻ nó sẽ có thông báo và số đt đó bạn. Lưu ý là thường họ sẽ gửi cho mình vào thứ 7 hoặc chủ nhật . Nếu ko có người ở nhà là nó mang quay lại nơi gửi chứ ko để giấy lại như những đồ khác đâu. Họ làm vậy là muốn xác nhận thêm lần nữa người đăng ký và địa chỉ xem có đúng hay ko

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.