Hỏi Thủ tục xin visa

NgAnh92

Kohai Học Việc
Dạ em chào các anh/chị ạ. Hiện tại thì em đã có giấy COE của ông xã gửi về rồi. Bây giờ em muốn hỏi mình cần phải chuẩn bị giấy tờ gì để nộp hồ sơ xin visa ở ĐSQ ạ.
Em cảm ơn các anh/chị đã đọc.

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Dạ em chào các anh/chị ạ. Hiện tại thì em đã có giấy COE của ông xã gửi về rồi. Bây giờ em muốn hỏi mình cần phải chuẩn bị giấy tờ gì để nộp hồ sơ xin visa ở ĐSQ ạ.
Em cảm ơn các anh/chị đã đọc.
có nhiều bài viết hướng dẫn lắm rồi ấy, bạn tìm lại trong diễn đàn đi

NgAnh92

Kohai Học Việc
có nhiều bài viết hướng dẫn lắm rồi ấy, bạn tìm lại trong diễn đàn đi
Dạ em cảm ơn anh ạ. Anh cho em hỏi em ở khu vực Bình Định nhưng theo quy định là phải ra ĐSQ ở Hà Nội xin visa. Nhưng em muốn nộp ở ĐSQ TP HCM được không ạ

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Dạ em cảm ơn anh ạ. Anh cho em hỏi em ở khu vực Bình Định nhưng theo quy định là phải ra ĐSQ ở Hà Nội xin visa. Nhưng em muốn nộp ở ĐSQ TP HCM được không ạ

Với những giấy tờ không ghi [Bản Sao] thì tất cả đều phải chuẩn bị giấy tờ Bản gốc. Không chuẩn bị đầy đủ những giấy cơ bản thì sẽ không được tiếp nhận hồ sơ. Chú ý hồ sơ nộp giữa Đại Sứ Quán Nhật Bản tại Việt Nam và Tổng Lãnh Sự Quán Nhật Bản tại Hồ Chí Minh có phần khác nhau nên khi nộp hồ sơ xin visa tại Tổng Lãnh Sự Quán Nhật Bản tại Hồ Chí Minh đề nghị xem hướng dẫn trên trang web của Tổng Lãnh Sự Quán Nhật Bản tại Hồ Chí Minh.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.