Help! Thủ tục xin visa

Dungyen

Kohai Học Việc
ADD CHO E HỎI LÀ KHI XIN ĐƯỢC TƯ CÁCH LƯU TRÚ CHO VỢ RỒI THÌ CẦN NHỮNG GIẤY TỜ GÌ ĐỂ MANG LÊN DSQ Ở Việt Nam! ĐÊ XIN VISA A,NHỮNG CÁI NÀO CÀN BẢN CHÍNH HAY PHOTO HAY DỊCH THUẬT CÔNG CHÚNG Ạ

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
ADD CHO E HỎI LÀ KHI XIN ĐƯỢC TƯ CÁCH LƯU TRÚ CHO VỢ RỒI THÌ CẦN NHỮNG GIẤY TỜ GÌ ĐỂ MANG LÊN DSQ Ở Việt Nam! ĐÊ XIN VISA A,NHỮNG CÁI NÀO CÀN BẢN CHÍNH HAY PHOTO HAY DỊCH THUẬT CÔNG CHÚNG Ạ
trong bài viết trên trang chủ cũng nói rồi đó. bạn vào đó xem nhé

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
1. Giấy tư cách lưu trú
2. Hộ khẩu phô tô công chứng( mang bản gốc lên cho nó ktra cho chắc ăn)
3. Giấy đkkh phô tô công chứng
4. Có nơi cần giấy khai sinh cả vk và ck cũng có nơi ko cần ( Hà Nội không cần)
5. Đơn xin cấp visa (có mẫu trên mạng bằng tiếng anh)
6. Hộ chiếu
7. Ảnh 45x45 để dán vào đơn xin cấp visa
Mỗi thứ bạn photo thêm 1 bản để khi ktra xong ngta thu bản photo. Riêng hộ chiếu và tư cách lưu trú là thu bản gôc, khi lên nhận visa sẽ dc trả lại. Vào nộp mất 5p + 650k là nhận giấy hẹn sau 1 tuần lên lấy visa thôi nhé
Bạn nên gọi trực tiếp đến đsq hỏi xem cần gì họ sẽ chỉ cho

tavantien0401

Kohai Học Việc
Vk bác lấy được vía chưa ạ? Và bác cho e hỏi bên nhật bác xin tư cách ở cục nào ạ? Sau bao lâu thì có kết quả vậy. Chúc bác sớm đoàn tụ với bà xã ạ.

Dungyen

Kohai Học Việc
Vk bác lấy được vía chưa ạ? Và bác cho e hỏi bên nhật bác xin tư cách ở cục nào ạ? Sau bao lâu thì có kết quả vậy. Chúc bác sớm đoàn tụ với bà xã ạ.
Vợ mình có visa rồi mình nộp ở nagoya 3 tuần là có

Dungyen

Kohai Học Việc
1. Giấy tư cách lưu trú
2. Hộ khẩu phô tô công chứng( mang bản gốc lên cho nó ktra cho chắc ăn)
3. Giấy đkkh phô tô công chứng
4. Có nơi cần giấy khai sinh cả vk và ck cũng có nơi ko cần ( Hà Nội không cần)
5. Đơn xin cấp visa (có mẫu trên mạng bằng tiếng anh)
6. Hộ chiếu
7. Ảnh 45x45 để dán vào đơn xin cấp visa
Mỗi thứ bạn photo thêm 1 bản để khi ktra xong ngta thu bản photo. Riêng hộ chiếu và tư cách lưu trú là thu bản gôc, khi lên nhận visa sẽ dc trả lại. Vào nộp mất 5p + 650k là nhận giấy hẹn sau 1 tuần lên lấy visa thôi nhé
Bạn nên gọi trực tiếp đến đsq hỏi xem cần gì họ sẽ chỉ cho
Các giấy chỉ cần photo ko cần công chứng bạn ơi.mất 610k thôi

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.