Hỏi Thời hạn visa

Laamnguyeen

Kohai Học Việc
Các bác cho em hỏi lúc mình có kết quả visa ở việt nam thì trong vòng bao lâu là phải bay sang nhật ạ. 15/3 là em có kết quả nhưng đến tháng 5 em mới bay thì có được không ạ. !em cảm ơn

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Các bác cho em hỏi lúc mình có kết quả visa ở việt nam thì trong vòng bao lâu là phải bay sang nhật ạ. 15/3 là em có kết quả nhưng đến tháng 5 em mới bay thì có được không ạ. !em cảm ơn
BA THÁNG!
Trong vòng 90 ngày mà ko qua japan thì xác định khỏi qua nữa, trong thời gian ấy đừng cưới vợ, sẽ làm sai thông tin lúc xin visa.

Laamnguyeen

Kohai Học Việc
BA THÁNG!
Trong vòng 90 ngày mà ko qua japan thì xác định khỏi qua nữa, trong thời gian ấy đừng cưới vợ, sẽ làm sai thông tin lúc xin visa.
ý em là vọ em chứ không phải em ạ. Có tư cách lưu trú từ hôm 20/2 ạ. Em sợ quá hạn quá

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
ý em là vọ em chứ không phải em ạ. Có tư cách lưu trú từ hôm 20/2 ạ. Em sợ quá hạn quá
như bác trên ấy, 90 ngày, tốt nhất là có rồi thì cho sang sớm chứ sao phải tháng 5, nhỡ đặt vé rồi thì cũng phải chịu thôi, thà hủy vé đặt lại chứ để xin lại visa còn mệt hơn, sợ còn ko đc ấy

TranTu

Kohai Học Việc
cũng về vấn đề này cho em hỏi là : vợ em mới xin đc visa du lịch 3 tháng và trên visa có ghi là
Date of Issue : 20/07/2018 và Date of expiry : 20/10/2018 và For stay(s) of : 90 days thì
em hiểu là mình phải nhập cảnh Nhật Bản trong khoảng từ ngày 20/07/2018 đến 20/10/2018
còn 90 ngày kia là tính từ thời điểm mình sang nhật, tính đủ 90 ngày thì mình về(ngày về có quá ngày 20/10/2018 vẫn ok) . em hiểu thế đúng ko ah

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.