Hỏi Thời gian nhận thẻ visa Rakuten

vanlinhcdt54

Thành Viên Mới
Chào các anh chị isempai. cho em hỏi một chút về thời gian nhận được thẻ Visa Rakuten sau khi đăng kí ạ.
Em đăng kí vào ngày ngày 4/9/2016, đến bây giờ cũng đã hơn một tháng rồi. Kết quả đăng kí thẻ như trong hình ạ, như thế em nghĩ là thành công rồi nhưng đến bây giờ em vẫn chưa nhận được một tài liệu gì gửi về cả. Không biết là có bước nào mà em chưa thực hiện hay không???
Mong các isempai giải đáp giúp ạ !

Tuấn Nguyễn

Kohai Học Việc
Hnay nó gửi mình 1 Mail như này

Sau khi click link nó ra thông báo như này có phải tạch ko

Trong khi trước đó nó gửi mình 1 Mail như này. 1 dạng kiểu bảo là bổ sung nhưng chưa kịp bổ sung thì đến chiều nhận cái ở trên

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
Hnay nó gửi mình 1 Mail như này

Sau khi click link nó ra thông báo như này có phải tạch ko

Trong khi trước đó nó gửi mình 1 Mail như này. 1 dạng kiểu bảo là bổ sung nhưng chưa kịp bổ sung thì đến chiều nhận cái ở trên
tạch rồi xin chia buồn ... thôi chịu khó ra kombini mua cái visa mà xài cho lẹ anh ạ

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
Chào các anh chị isempai. cho em hỏi một chút về thời gian nhận được thẻ Visa Rakuten sau khi đăng kí ạ.
Em đăng kí vào ngày ngày 4/9/2016, đến bây giờ cũng đã hơn một tháng rồi. Kết quả đăng kí thẻ như trong hình ạ, như thế em nghĩ là thành công rồi nhưng đến bây giờ em vẫn chưa nhận được một tài liệu gì gửi về cả. Không biết là có bước nào mà em chưa thực hiện hay không???
Mong các isempai giải đáp giúp ạ !

tầm tuần là về đến đấy chúc mừng

Tuấn Nguyễn

Kohai Học Việc
Hay có lẽ nào tên mình điền và tên trên thẻ ngân hàng ko trùng ko nhỉ. Tên trên thẻ là トアン còn tên mình đk là トゥアン nên nó đánh fail nhỉ

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
Hay có lẽ nào tên mình điền và tên trên thẻ ngân hàng ko trùng ko nhỉ. Tên trên thẻ là トアン còn tên mình đk là トゥアン nên nó đánh fail nhỉ
em cũng đủ 6 tháng rồi tạch 1 lần đăng kí nhiều nó cho vào back list auto tạch hay sao ế cứ đăng kí phát tạch luôn nó ko thèm xem hồ sơ nữa

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.