Hỏi Thời gian chờ kết quả bảo lãnh vợ

Laamnguyeen

Kohai Học Việc
mọi người cho em hỏi. Em đã nộp hồ sơ được 3 tuần mà chưa thấy nyukan gọi hay gì cả. Như thế thì hồ sơ của em có bị làm sao không ạ. Tiện thể cho em hỏi tính từ lúc nộp hồ sơ đến khoảng bao lâu thì có kết quả ạ. Cảm ơn mọi người!

hoangdtbk

Kohai Học Việc
Tùy thuộc nhiều thứ mà thời gian giải quyết hồ sơ của mỗi người nhanh hay chậm bạn ah.
Như trường hợp của mình trước đây khoảng 2 tuần. Có người còn nhanh hơn hoặc có người cả tháng cũng có.

Laamnguyeen

Kohai Học Việc
Tùy thuộc nhiều thứ mà thời gian giải quyết hồ sơ của mỗi người nhanh hay chậm bạn ah.
Như trường hợp của mình trước đây khoảng 2 tuần. Có người còn nhanh hơn hoặc có người cả tháng cũng có.
Hôm trước mình nộp hồ sơ mà không có giấy xác nhận đóng thuế. Tại vì mình mới qua nên chưa có. Đến nay được 3 tuần rồi mà không thấy họ gọi bảo bổ sung giấy tờ. Như thế thì chắc là hồ sơ của mình không sao bác nhĩ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Hôm trước mình nộp hồ sơ mà không có giấy xác nhận đóng thuế. Tại vì mình mới qua nên chưa có. Đến nay được 3 tuần rồi mà không thấy họ gọi bảo bổ sung giấy tờ. Như thế thì chắc là hồ sơ của mình không sao bác nhĩ
Nếu mà họ yêu cầu bổ sung giấy tờ thì sẽ có giấy gửi về hòm thư.
Có lẽ sau khoảng 1 tháng họ sẽ gửi giấy đó.

dantam

Kohai Học Việc
mọi người cho em hỏi. Em đã nộp hồ sơ được 3 tuần mà chưa thấy nyukan gọi hay gì cả. Như thế thì hồ sơ của em có bị làm sao không ạ. Tiện thể cho em hỏi tính từ lúc nộp hồ sơ đến khoảng bao lâu thì có kết quả ạ. Cảm ơn mọi người!
Mình 3 tháng mới có kết quả.

NgAnh92

Kohai Học Việc
Em nghĩ là do từng khu vực thôi. Nếu lâu quá thì anh nên gọi lên hỏi thử ạ. Em thì ông xã nộp khoảng 2 tuần là có giấy COE rồi ạ . Chúc anh chị sớm đoàn tụ

Sống về đêm

Thành Viên Mới
Mình cũng nộp được 2 tuần rồi và phải bổ sung thêm giấy tờ,tới giờ là 3 tuần rồi mà chưa có thông báo gì cả lo quá

Linhlinh

Kohai Học Việc
Gần 1 tháng rồi bạn à từ lúc nộp tới hôm nay là 1 tháng 10 hôm rồi
Mình nộp hồ sơ lên nyukan đến nay vừa tròn 5 tháng,bổ sung giấy tờ thì tuần nữa là 2 tháng á.mà ko thấy tin tức gì.ko biết có ai đã gặp trường hợp như mình ko

Sống về đêm

Thành Viên Mới
Mình nộp hồ sơ lên nyukan đến nay vừa tròn 5 tháng,bổ sung giấy tờ thì tuần nữa là 2 tháng á.mà ko thấy tin tức gì.ko biết có ai đã gặp trường hợp như mình ko
Mình từ lúc nộp bổ sung là 1 tháng từ lúc nộp lại tới giờ là 1 tháng 10 hôm rồi ý đợt này lại du học sinh qua nhiều không biết thế nào đây

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.