Hỏi the visa sumitomo

hoatran

Kohai Học Việc
Nhờ ad chỉ dùm em cách hủy trả góp của visa sumitomo, Em tìm thử mà chưa ra.

リボ払いお支払い額(弁済金)※ 5,000 残高などはお支払予定明細欄をご覧ください
<お支払金額総合計> 5,000

là cái này đấy ak, nhờ ad lần nữa.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Bạn gửi tin nhắn riêng vào inbox cho mình tk đăng nhập vào v-pass để mình huỷ hộ cho nhé.
Nếu sợ,ko tin tưởng đc thì lúc nào mở máy tính và bật teamviewer lên mình thao tác trực tuyến cho cũng đc.

Duypham

Kohai Học Việc

Ad xem hộ e với ạ. E đăng ký thẻ của mitsui sumitomo. Khoảng nửa tháng trước người ta có gọi điện cho e xác nhận và đã gửi giấy tờ xác nhận xong rồi nhưng e chờ vẫn chưa nhận được thẻ. Ở trên là e đăng nhập bằng mã số thẻ lúc đầu đăng ký nó ra như vậy ạ. Ad xem giúp e đấy là người ta yêu cầu mình làm gì với ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Ad xem hộ e với ạ. E đăng ký thẻ của mitsui sumitomo. Khoảng nửa tháng trước người ta có gọi điện cho e xác nhận và đã gửi giấy tờ xác nhận xong rồi nhưng e chờ vẫn chưa nhận được thẻ. Ở trên là e đăng nhập bằng mã số thẻ lúc đầu đăng ký nó ra như vậy ạ. Ad xem giúp e đấy là người ta yêu cầu mình làm gì với ạ.
Họ đang hoàn thành thủ tục,chuẩn bị gửi thẻ cho em đó.
Ráng đợi thêm nhé.Nếu có giấy tờ bổ sung gì mà họ gửi về thì em hãy hoàn thành nhanh chóng để sớm đc nhận thẻ nhé.
Trường hợp của em là 90% đc nhận thẻ rồi đó :)

Duypham

Kohai Học Việc
Theo hướng dẫn của add e đã có nhận được thẻ visa rồi ạ.
Add cho e hỏi nếu e sử dụng thẻ để mua đồ thì lúc thanh toán tiền cho thẻ visa là thanh toán 1 lần hay là được trả góp ạ. Nếu e muốn trả góp có được k ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Theo hướng dẫn của add e đã có nhận được thẻ visa rồi ạ.
Add cho e hỏi nếu e sử dụng thẻ để mua đồ thì lúc thanh toán tiền cho thẻ visa là thanh toán 1 lần hay là được trả góp ạ. Nếu e muốn trả góp có được k ạ.
Mình có thể lựa chọn trả 1 lần hoặc trả góp nhiều lần ở trang quản lý cá nhân nhé em.

momobn92

Thành Viên Mới
Bạn gửi tin nhắn riêng vào inbox cho mình tk đăng nhập vào v-pass để mình huỷ hộ cho nhé.
Nếu sợ,ko tin tưởng đc thì lúc nào mở máy tính và bật teamviewer lên mình thao tác trực tuyến cho cũng đc.
Add ơi giúp em huỷ cái trả góp này với. Em cũng mới đk dùng gần 10 man rồi ko thấy nó trừ vào kiểm tra lại mới biết lãi xuất 15% hốt quá.

Rockkylove

Kohai Học Việc
Ad cho e hỏi chút cái tờ giấy màu vàng mà e chỉ . Chỗ đó là cty e đang làm khai vào tờ đó Ah

HungTaro

Thành Viên Mới
Ad cho e hỏi.mih bị lấy chộm thẻ tín dụng.nó sửa dụng mua hàng trên amazon mih có thể gọi điện lên amazon hỏi địa chỉ tên của ng sửa dụng thẻ để mua hàng dc ko nhỉ.

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Ad cho e hỏi.mih bị lấy chộm thẻ tín dụng.nó sửa dụng mua hàng trên amazon mih có thể gọi điện lên amazon hỏi địa chỉ tên của ng sửa dụng thẻ để mua hàng dc ko nhỉ.
Tất nhiên là không rồi , trước hết báo để cắt thẻ credit đã . Rồi ra báo công an mất thẻ , sau đó mới trình bày tình hình là bị nó dùng thẻ mua hàng trên amazon rồi ngta mới điều ra đc chứ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.