Hỏi Thẻ quà tặng 20000円割引 nhà mạng AU

Hoang Vu

Kohai Học Việc

Em xin chào Ad và mọi người ạ !
E nhận được thẻ khuyến mại của Au như hình nhưng không biết cách dùng, nhờ Ad và mọi người chỉ giúp với ạ !
E xin chân thành cảm ơn !

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Em xin chào Ad và mọi người ạ !
E nhận được thẻ khuyến mại của Au như hình nhưng không biết cách dùng, nhờ Ad và mọi người chỉ giúp với ạ !
E xin chân thành cảm ơn !
Cái này là phiếu giảm giá nếu đổi máy hoặc đăng ký máy mới của họ.
Em up lại ảnh chọn kích cỡ lơn hơn để Ad xem cụ thể là phiếu này dành cho riêng bạn hay là ai sử dụng cũng đc nào.

Nếu là loại phiếu giảm giá mà ai sử dụng cũng đc thì bán trên mạng cũng đc tầm 6000~10000 yên đó :D

Hoang Vu

Kohai Học Việc
Vâng ạ, e lại nhờ Ad ! Phong bì gửi về nó có như vậy à !
Em nhờ Ad giải thích cụ thể nếu như e đi nâng cấp máy hay đăng ký mới sẽ dùng như thế nào ạ!
E xin chân thành cảm ơn ạ !

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em thì dùng cái phiếu màu vàng,dùng để đăng ký nâng cấp đổi máy khác sẽ đc giảm tiền máy đi 20,000 yên.

Còn phiếu màu trắng thì là người khác,bạn bè hoặc người thân sử dụng nó để đăng ký mới hoặc đổi sang mạng AU sẽ đc giảm 20,000 yên.

Cái phiếu màu trắng bán đc giá đó.
Ví dụ cái này ở trên sàn đấu giá bán đc hơn 1 man nè.
http://page13.auctions.yahoo.co.jp/jp/auction/r149785343

Hoang Vu

Kohai Học Việc
Vâng em cám ơn Ad ạ ! Ad có biết chỗ nào bán trực tiếp không ạ? Em tiếng Nhật kém nên sàn đấu giá chẳng hạn thì khó ạ. Em xin nhờ Ad ạ! E xin cảm ơn ạ!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vâng em cám ơn Ad ạ ! Ad có biết chỗ nào bán trực tiếp không ạ? Em tiếng Nhật kém nên sàn đấu giá chẳng hạn thì khó ạ. Em xin nhờ Ad ạ! E xin cảm ơn ạ!
Bán trực tiếp thì ko có,chỉ có cách rao bán trên mạng thôi em ạ.
Thông dụng nhất là trên sàn đấu giá Yahoo và Rakuten.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.