thanh toán tiền thẻ

thiende

Kohai Học Việc

rõ ràng em xem trong này là mùng 10 sẽ hạch toán. vậy mà đợi cả ngày ko thấy nó trừ tiền. lạ thật.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nếu vậy có thể là số tiền trong tài khoản còn thiếu ko đủ để thanh toán.
Hoặc là thủ tục đk thanh toán qua ngân hàng chưa hoàn tất.
Yên tâm cái gì chứ đòi tiền ở Nhật thì nhanh lắm,ko trả đúng hạn thì chỉ nội trong 3 ngày tới sẽ có giấy thông báo thanh toán đến.
Tùy vào từng hệ thống sẽ khác nhau,ví dụ như ở hệ thống thẻ Rakuten sẽ gửi cho 1 giấy thanh toán thông qua combini,chỉ cần cầm nó ra combini trả là ok.
Chờ vài hôm nữa sẽ rõ nhé.

thiende

Kohai Học Việc
Nếu vậy có thể là số tiền trong tài khoản còn thiếu ko đủ để thanh toán.
Hoặc là thủ tục đk thanh toán qua ngân hàng chưa hoàn tất.
Yên tâm cái gì chứ đòi tiền ở Nhật thì nhanh lắm,ko trả đúng hạn thì chỉ nội trong 3 ngày tới sẽ có giấy thông báo thanh toán đến.
Tùy vào từng hệ thống sẽ khác nhau,ví dụ như ở hệ thống thẻ Rakuten sẽ gửi cho 1 giấy thanh toán thông qua combini,chỉ cần cầm nó ra combini trả là ok.
Chờ vài hôm nữa sẽ rõ nhé.

em check hàng ngày ad ạ. cơ mà hạn mức 10man. e tiêu 11man thì bị cắt. e đút sắn tiền vào thẻ hơn 15man từ mấy hôm trước rồi. nên tiền ko sợ ko đủ. e cứ sợ nó ko trừ tiền rồi lại tính % tiền nợ lại ốm ý ad ạ. :(((

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

em check hàng ngày ad ạ. cơ mà hạn mức 10man. e tiêu 11man thì bị cắt. e đút sắn tiền vào thẻ hơn 15man từ mấy hôm trước rồi. nên tiền ko sợ ko đủ. e cứ sợ nó ko trừ tiền rồi lại tính % tiền nợ lại ốm ý ad ạ. :(((
trời đất! nó ghi rõ là 未確定 rồi mà!
Tức là chưa hoạch toán cụ thể,và ngày họ thu tiền dự định là 12/1
tháng sau mới trừ nhé.

thiende

Kohai Học Việc
trời đất! nó ghi rõ là 未確定 rồi mà!
Tức là chưa hoạch toán cụ thể,và ngày họ thu tiền dự định là 12/1
tháng sau mới trừ nhé.
ôi giời đất 1/12 ạ. lâu thế nhỉ. thế nợ thêm 1 tháng thế này lại bị tính 15% rồi. lại mất gần 2sen roi ad ạ. :))

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ôi giời đất 1/12 ạ. lâu thế nhỉ. thế nợ thêm 1 tháng thế này lại bị tính 15% rồi. lại mất gần 2sen roi ad ạ. :))
Không có lãi gì cả nhé.Cứ trả tiền đúng hẹn như trên app nó hiển thị đó thì ko có lãi suất gì cả.

T

tài lương

Guest
bạn đag dùng loại nào v? viaso hay dc hay mufg

T

tài lương

Guest
master của ufj có 3,4 loại liền mà tên loại bạn đang dùng là gì ấy để mình đk ol

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.