Hỏi Thắc mắc về thẻ credit sumimoto

Hiep Nga

Kohai Học Việc

Tình hình là em nhận đc giấy này rồi . Cho em hỏi là nhận đc rồi thì tầm bao lâu nữa mới nhận đc thẻ vậy ạh . Mà em chỉ đc vay 5m nếu quá 5m thì sao hả mọi người . Em muốn đổi ngày trả tiền từ ngày 26 sang ngày 10 thì làm ntn ạh . Em cám ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Tình hình là em nhận đc giấy này rồi . Cho em hỏi là nhận đc rồi thì tầm bao lâu nữa mới nhận đc thẻ vậy ạh . Mà em chỉ đc vay 5m nếu quá 5m thì sao hả mọi người . Em muốn đổi ngày trả tiền từ ngày 26 sang ngày 10 thì làm ntn ạh . Em cám ơn
Bao h nhận đc thì mình chịu,nhưng chắc là vài hôm nữa thôi.

Cái 5man đó là vay nóng tiền mặt. Ko thể vay hơn 5man đc.

Chuyển ngày thanh toán hình như ở trong trang V-pass e ạ. Khi nào nhận đc thẻ thì sẽ có thông tin đăng nhập vào V-pass

Hiep Nga

Kohai Học Việc
Bao h nhận đc thì mình chịu,nhưng chắc là vài hôm nữa thôi.

Cái 5man đó là vay nóng tiền mặt. Ko thể vay hơn 5man đc.

Chuyển ngày thanh toán hình như ở trong trang V-pass e ạ. Khi nào nhận đc thẻ thì sẽ có thông tin đăng nhập vào V-pass
vay nóng tiền mặt là 5m , còn quẹt thẻ quá 5m vẫn đc hả add , hay quẹt cũng vậy

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
vay nóng tiền mặt là 5m , còn quẹt thẻ quá 5m vẫn đc hả add , hay quẹt cũng vậy
Cái số tiền tiêu đc bao nhiêu khi mua sắm thì e xem giấy tờ gửi về,tìm chỗ nào ghi nội dung như ご利用可能枠 xx万円 thì xx là số tiền có thể tiêu đc.

Hoặc đợi thẻ về rồi đăng nhập vào V-pass sẽ xem đc số tiền mình có thể tiêu là bao nhiêu.

Hiep Nga

Kohai Học Việc
Cái số tiền tiêu đc bao nhiêu khi mua sắm thì e xem giấy tờ gửi về,tìm chỗ nào ghi nội dung như ご利用可能枠 xx万円 thì xx là số tiền có thể tiêu đc.

Hoặc đợi thẻ về rồi đăng nhập vào V-pass sẽ xem đc số tiền mình có thể tiêu là bao nhiêu.
add chỉ em cách đổi ngày đc ko

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.