Hỏi Thắc mắc chương trình du học điều dưỡng

hokageminato

Thành Viên Mới
Như tiêu đề em quyết tâm đi nhật mà thi đơn hàng mấy lân rồi chưa đỗ. Hôm nay tình cờ thấy chương trình du học điều dưỡng được tài trợ bởi tổ chức AJK chỉ phải đóng thủ tục các khoản hết 2k5 $. Học 6 tháng ở việt nam đến N4 Trước khi đăng ký đóng 10 triệu khi nào có visa đóng nốt khoản còn lại. Học tiếng nhật miễn phí ở việt nam. Khi qua bên đó Học phí 5 man/tháng được tài trợ còn 2 man/tháng ktx 2man/tháng

Họ bao làm thêm 15man/tháng. Nhưng mà 4/2017 mới có lứa đầu tiên bay

A chị senpai nào đi chương trình điều dưỡng rồi cho em chút thông tin với ah. Và anh chị em cộng đồng tư vấn cho em thấy chương trình này ntn ah

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Nếu bạn đi đồng nghĩa với việc bạn phải ở bên đó 5 năm. kết hợp với 2.5 năm đầu đi học nữa là 7.5 năm ở bên nhật.

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Một số cty du học cũng làm chương trình này mà, nên mình nghĩ là ko có lừa đảo ở đây. Mình có quen một người học theo kiểu điều dưỡng này, nhưng ở việt nam là mỗi năm có vài chục hay hơn trăm suất thì phải. Điều kiện đi là có học điều dưỡng và phải có bằng N3. Sang bên này vừa học vừa làm mà tháng cũng được hơn 20 man rồi. học xong 2 năm thì thi chứng chỉ điều dưỡng thì phải.

hokageminato

Thành Viên Mới
Một số cty du học cũng làm chương trình này mà, nên mình nghĩ là ko có lừa đảo ở đây. Mình có quen một người học theo kiểu điều dưỡng này, nhưng ở việt nam là mỗi năm có vài chục hay hơn trăm suất thì phải. Điều kiện đi là có học điều dưỡng và phải có bằng N3. Sang bên này vừa học vừa làm mà tháng cũng được hơn 20 man rồi. học xong 2 năm thì thi chứng chỉ điều dưỡng thì phải.
Anh có thể cho em nick facebook của bạn ấy được ko ah

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.