Sim giá rẻ biglobe

Darkking93

Thành Viên Mới
add ơi giúp e với. e có làm theo hướng dẫn trong bài đăng của add để đăng ký sim data giá rẻ rồi sau đó chuyển sang sim nghe gọi nhưng từ khi biglobe gửi cho e 1 tập giấy hướng dẫn có ID đăng nhập và 1 giấy xác nhận thanh toán qua ngân hàng. e có điền theo mẫu và gửi đi rồi. nhưng gửi xong e lại k đăng nhập vào biglobe được bằng ID họ gửi trong giấy nữa. Giờ e phải làm thế nào ạ. e cảm ơn !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em đã nhận đc Sim data chưa?
Theo như lời kể đăng nhập ko đc,thì khả năng bị nhà mạng xóa tài khoản rồi.

Darkking93

Thành Viên Mới
Em đã nhận đc Sim data chưa?
Theo như lời kể đăng nhập ko đc,thì khả năng bị nhà mạng xóa tài khoản rồi.
e vẫn chưa nhận được SIM. họ gửi giấy xác nhận thanh toán bằng tài khoản ngân hàng e điền đầy đủ xong đi gửi từ sáng đến tối về đăng nhập vào k được nữa. e đã thử lại nhiều lần vẫn k được. và hôm nay họ lại gửi cho e thêm 1 tờ giấy xác nhận thanh toán qua ngân hàng giống như hôm trước. e có nên điền và gửi đi k ạ. e chỉ sợ đăng ký xong họ gửi SIM nhưng tài khoản k vào được thì k thể đổi qua sim nghe gọi được. Hay là e đăng ký lại bằng tài khoản khác. và tài khoản cũ e có bị trừ tiền không ạ. add giải đáp giúp e với ạ. e cảm ơn!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Có đk nhiều lần ko em?
Và có ai ở cùng nhà em cũng đã đk sim biglobe k?
Em gửi ảnh tờ hợp đồng ghi thông tin ID pass cho mình vào inbox xem ntn nhé.

nghiango169

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi nhờ topic một chút nhé.
Ad ơi, nếu mình đăng kí sim DATA gói 6G, sử dụng sẽ được giảm cước một số tháng đầu.
Nếu trong vòng 2-3 tháng đầu ấy mình ngừng sử dụng sim (hủy, cắt) thì có vấn đề gì kiểu như bồi thường giống Au, DCM không ?
Thanks for reading..

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cho mình hỏi nhờ topic một chút nhé.
Ad ơi, nếu mình đăng kí sim DATA gói 6G, sử dụng sẽ được giảm cước một số tháng đầu.
Nếu trong vòng 2-3 tháng đầu ấy mình ngừng sử dụng sim (hủy, cắt) thì có vấn đề gì kiểu như bồi thường giống Au, DCM không ?
Thanks for reading..
Sim data sử dụng 1 vài ngày cắt cũng thoải mái ko có bị tính tiền phạt gì hết bạn nhé :)

nghiango169

Thành Viên Mới
Sim data sử dụng 1 vài ngày cắt cũng thoải mái ko có bị tính tiền phạt gì hết bạn nhé :)
Thanks Ad nhé. Mình k còn ở lại lâu, nhưng gói 3G thì trước dùng toàn bị thiếu, nên muốn biết rõ hơn.. Mình sẽ thử tự đăng kí, nếu k được thì nhờ ad giúp được không :)

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Thanks Ad nhé. Mình k còn ở lại lâu, nhưng gói 3G thì trước dùng toàn bị thiếu, nên muốn biết rõ hơn.. Mình sẽ thử tự đăng kí, nếu k được thì nhờ ad giúp được không :)
ok cứ tự làm thử đi.
phải tự làm thì mới trưởng thành đc :D

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.