Hỏi Sao tiền mạng biglobe lại tăng?

Konami

Kohai Học Việc
Ad ơi sao của m lại thế này, mọi tháng là 4700円 tháng trc m để 5000 vào thẻ, thì nó k trừ, bjo có giấy về tháng trc 5sen2 tháng này 6sen là sao?

hoangkienbm

Kohai Học Việc
còn tiền thuê nữa đó bạn, vơi nếu 6s thì có thể bạn đang xài vơi chế độ 4g rôi

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Của mình mỗi tháng họ trừ một khác . Có tháng 5s2 có tháng 4s9. Chẳng hiểu là như thế nào nữa. Mình không đụng gì đến 4g nhé.

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Ad ơi sao của m lại thế này, mọi tháng là 4700円 tháng trc m để 5000 vào thẻ, thì nó k trừ, bjo có giấy về tháng trc 5sen2 tháng này 6sen là sao?
Không đủ tiền nó trừ ở thẻ. thì mình nộp kiểu gì vậy bạn. Ra combini hay là lại nạp tiền vào tk. Mình tháng nào cũng phải để 1m trong thẻ. Mình mới dùng mấy tháng mà thấy họ cũng trừ nhiều quá.

Konami

Kohai Học Việc
Không đủ tiền nó trừ ở thẻ. thì mình nộp kiểu gì vậy bạn. Ra combini hay là lại nạp tiền vào tk. Mình tháng nào cũng phải để 1m trong thẻ. Mình mới dùng mấy tháng mà thấy họ cũng trừ nhiều quá.
K có tiền đóng nó gửi cái giấy về nhà thông báo số tiền và ngày hết hạn, bạn bỏ tiền vào cho nó trừ thôi

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Bạn dùng cả nghe gọi, sms nữa, chứ dùng mỗi sim data thì nó có gói cố định rồi, nghe gọi nhiều thì tiền tăng là đương nhiên rồi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
M dùng cục wf cầm tay mà
em kiểm tra xem có đăng ký thêm dịch vụ options nào ko nhé.
Và đừng có bật chế độ sóng 4G nhé,nếu ko sẽ bị tính thêm 1000 yên đó.

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
em kiểm tra xem có đăng ký thêm dịch vụ options nào ko nhé.
Và đừng có bật chế độ sóng 4G nhé,nếu ko sẽ bị tính thêm 1000 yên đó.
Mình muốn kiểm tra xem có đk dv options không và dung lượng data dùng hàng tháng thì kiểm tra như nào vậy ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình muốn kiểm tra xem có đk dv options không và dung lượng data dùng hàng tháng thì kiểm tra như nào vậy ad
Đăng nhập vào trang mypage ở link sau:
https://mypage.sso.biglobe.ne.jp

Sau đó click vào link sau để xem có dịch vụ options nào ko:
契約中のサービスを確認する

Nếu ở phần 有料サービス hiển thị :契約中のサービスはありません
Tức là ko có options gì cả.

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Đăng nhập vào trang mypage ở link sau:
https://mypage.sso.biglobe.ne.jp

Sau đó click vào link sau để xem có dịch vụ options nào ko:
契約中のサービスを確認する

Nếu ở phần 有料サービス hiển thị :契約中のサービスはありません
Tức là ko có options gì cả.
Thank ad.
Ad có cách nào kt xem mình đã dùng lưu lượng 4g bao nhiêu không. Vì ở máy w03 nó đo cả 2 lưu lượng dùng chung là 1 nên ko biết mình đã dùng lưu lượng 4g là bao nhiêu

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.