Sim Rakuten Sagawa không cho nhận đồ

hoannet07

Thành Viên Mới
E vừa rồi và đăng ký sim rakuten thành công và nó gửi về địa chỉ nhà nhưng Lúc nhận hàng thì cái bưu kiện đó lại thiếu 1 ký tự tên toà nhà so với thẻ ngoại kiều nên sagawa không cho nhận đồ và trả lại cho người gửi
Bây giờ cho e hỏi giờ e muốn yêu cầu bên rakuten Mobile gửi lại có được không , và cho e hỏi là nếu mình ko nhận sim thì cái tiền hàng tháng mình có phải trả lúc đăng ký trên web ko a

hoannet07

Thành Viên Mới
Và cho e hỏi thêm là sim này là e chuyển mạng khác sang và xin dc mã mnp để chuyển và có thời hạn là 14 ngày đến ngày 20 chẳng hạn nhưng sim mình nhận được O sagawa là ngày 22 thì sao a. Như vậy có dùng dc số cũ không a

TRINH VAN HIEU

Kohai Học Việc
Và cho e hỏi thêm là sim này là e chuyển mạng khác sang và xin dc mã mnp để chuyển và có thời hạn là 14 ngày đến ngày 20 chẳng hạn nhưng sim mình nhận được O sagawa là ngày 22 thì sao a. Như vậy có dùng dc số cũ không a
Số MNP chỉ có hạn sử dụng trong 15 ngày, nếu trong 15 ngày mà bạn không thực hiện chuyển mạng thành công thì số đó không còn hiệu lực nữa. Bạn phải xin cấp lại số này. Và vẫn dùng được số điện thoại cũ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.