Hỏi Phí phát sinh 200円_Sim Biglobe-Docomo

cowboyhvh

Kohai Học Việc

hiện tại mình đang sử dụng sim biglobe data-3GB/ tháng, lẽ ra phí 900yen/tháng. Nhưng hàng tháng bị trừ thêm phí 200 yên (nó bảo phí khóa học Cơ Bản gì đó). có bạn nào như vậy không ạ, như thế là bình thường, hay trong lúc đăng ký mình chọn nhầm ạ.

@NohairSama

Kohai Học Việc
Nhìn là đúng là 900/tháng rồi bạn.
Phí cơ bản là phí có hầu hết ở các loại phí ở nhật.Cho dù ko dùng cũng mất phí này.

cowboyhvh

Kohai Học Việc
Nhìn là đúng là 900/tháng rồi bạn.
Phí cơ bản là phí có hầu hết ở các loại phí ở nhật.Cho dù ko dùng cũng mất phí này.
Chắc là vậy bạn à, mình trả bằng thẻ ngân hàng thêm phí 200 yên, tưởng 900yeen ở chổ dùng internet 700yen công vói 200 phí chuyển ngân hàng

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

hiện tại mình đang sử dụng sim biglobe data-3GB/ tháng, lẽ ra phí 900yen/tháng. Nhưng hàng tháng bị trừ thêm phí 200 yên (nó bảo phí khóa học Cơ Bản gì đó). có bạn nào như vậy không ạ, như thế là bình thường, hay trong lúc đăng ký mình chọn nhầm ạ.
Thì đúng là 900 yên rồi còn gì nữa :D
Cái 200 yên thêm đó là phí chuyển khoản ngân hàng.
Nếu ko muốn tốn thêm 200 yên thì phải thanh toán bằng thẻ credit.

cowboyhvh

Kohai Học Việc
Thì đúng là 900 yên rồi còn gì nữa :D
Cái 200 yên thêm đó là phí chuyển khoản ngân hàng.
Nếu ko muốn tốn thêm 200 yên thì phải thanh toán bằng thẻ credit.
vâng, cám ơn ad, đã nhận ra ạ :D

Vũ Tuấn Thanh

Thành Viên Mới
A ơi hôm qua e mới nhận được hồ sơ đăng ký xong. Nhưng mà nhà e ở xa bưu điện quá k biết ngoài thẻ yuucho ra thì họ có chấp nhận thanh toán bằng thẻ ngân hàng seven bank k nhỉ

Khương

Thành Viên Mới
Mình đk sim biglobe nhưng gửi đi gửi lại ko đk là sao vậy.ae nào giúp mình đk hộ với

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.