Help! Phí dịch vụ truyền hình NHK

ddtduong

Thành Viên Mới
Mới nhận giấy này, bên NHK cũng đã hướng dẫn bằng tiếng Anh. Chắc viết theo nó.
Bạn ơi bạn đã huỷ được chưa bạn? Sau khi huỷ thì có vấn đề gì không thế? Mình vừa mới gọi cho bên NHK và ngta cũng chuẩn bị gửi giấy tờ khai cho mình nhưng mình cứ thấy lo lo :( bạn đọc được trả lời mình với :( cảm ơn bạn!

komorebi

Thành Viên Mới
Các bạn ơi, giúp mình với. Các bạn đã hủy được chưa? Bên NHK có xác nhận gì nếu mình gọi điện nói mình về nước không bạn?

Phanviet

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi với các bạn ơi. Các bạn huỷ thành công cả chưa. Mình mới mất 5sen tiền ngu rồi

Cà rốt

Thành Viên Mới
Mình cũng đăng ký hủy rồi nó gửi về cái giấy này là giấy gì vậy bạn
Bạn ơi ! Bạn đã huỷ được chưa? Nó có đòi nợ cũ ko? Nhà mình bị nợ gần 4 man rồi, gọi điện huỷ ko đc, nó cứ làm khó! Mình điên tiết quá! Nó cứ gửi giấy nợ về ! Híc.

komorebi

Thành Viên Mới
@
Bạn ơi ! Bạn đã huỷ được chưa? Nó có đòi nợ cũ ko? Nhà mình bị nợ gần 4 man rồi, gọi điện huỷ ko đc, nó cứ làm khó! Mình điên tiết quá! Nó cứ gửi giấy nợ về ! Híc.
Mình làm theo cách gọi nói đã về nước luôn rồi. Bên nhk gửi giấy mình điền xong gửi lại. Sau đó ko thấy gì nữa. Cũng ko bị trừ tài khoản luôn. Chắc là ok đó bạn

Ngân ngân

Thành Viên Mới
Mình cũng vừa bị ngu xong.không biết mới kí xong ngày mai huỷ luôn được không nhỉ.
Đã cố bảo nó nhà không có tivi rồi mà vẫn bị cho vào tròng.
Giờ nên báo huỷ như thế nào mn !!!help

Sửa lần cuối:

Ngân ngân

Thành Viên Mới
Mới bị một vố xong giờ không biết nên huỷ như thế nào ad.mà rõ nhà ko có tivi hay máy tính j hết.

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Mới bị một vố xong giờ không biết nên huỷ như thế nào ad.mà rõ nhà ko có tivi hay máy tính j hết.
Vụ NHK có vẻ căng nhể, xưa ở bên kuwana cũng bị bọn này tới kêu phải dùng TV bla bla.... vài lần, câu đơn giản nhất để nói là "tao người nước ngoài, ko có TV cũng lại ko có tiền" thế là từ đó về sau nó chẳng thèm vác mặt đến.

QuangDat

Thành Viên Mới
Cách huỷ tài khoản ngân hàng là đơn giản nhất bạn à.
Hoặc gọi đt nói tôi về VN ko ở Nhật nữa cũng là 1 cách tốt.

Những cái liên quan đến NHK này ko lo bị tố tụng đâu nhé.
Không biết khi mình báo về nước nó có bắt chứng minh gì không ạ? Bởi vì mình chưa về

Thanh Nam 1234

Kohai Học Việc
trước cũng hay thấy NHK đến hỏi thăm, hỏi nhà có tivi ko, ko có thì mày có xài đt xem tivi không.
Tóm lại là dứt khoát cái gì cũng ko với bọn nó, dính vào như là nó như con đỉa đeo bám vậy.
Còn lỡ ngu đăng kí rồi thì kệ mẹ nó đi, chỉ thi thoảng bị nó đến gõ cửa làm phiền thôi.

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Nhà mình được cái có màn hình, thấy thanh niên nào khả nghi bấm chuông là lờ đi hoặc tắt chuông là xong =))
1 là đội NHK , 2 là đội truyền đạo nhất quyết ko cho nó có cơ hội dụ dỗ mình kk

CHANG

Thành Viên Mới
a e cho mình xin sđt của bọn nhk để huỷ hợp đồng với nó với

Hang96

Thành Viên Mới
Cho em hỏi là mới ngu kí hợp đồng hôm nay thì hủy luôn được ko ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.