Help! Nho ad giúp

hoatran

Kohai Học Việc
Nhơ ad giúp về sim biglobe. Mình có nhận được giấy báo tư nhà mạng cũng k rõ nội dung nhơ ad xem giúp và cho mình hỏi luôn là cach thanh toan ntn va sau khi đóng tiên xong minh có tiếp tục được sử dụng k và hạn ngày thanh toán có bắt buộc k vì mình đang làm ca ngày. Thank ad trước.

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nhơ ad giúp về sim biglobe. Mình có nhận được giấy báo tư nhà mạng cũng k rõ nội dung nhơ ad xem giúp và cho mình hỏi luôn là cach thanh toan ntn va sau khi đóng tiên xong minh có tiếp tục được sử dụng k và hạn ngày thanh toán có bắt buộc k vì mình đang làm ca ngày. Thank ad trước.
Hạn là ngày 25 mà??
quá rồi còn đâu nữa,sao mỗi cái chuyển trả tiền mà mọi người ai cũng chậm trễ vậy?
Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn mà!

Cách thanh toán là cứ bỏ tiền vào ngân hàng mà đã sử dụng để đăng ký chi trả với nhà mạng.

hoatran

Kohai Học Việc
xin lỗi ad nhé , đây là phiếu mình nhận được sau khi mình đăng bài mất kết nối internet sau 1 tháng sử dụng.. sáng nay mình đi làm va mới nhận được phiếu này. vậy ngày mai mình ra ngân hàng để xác nhận chuyển khoản hay sao ad,, tại sao họ không trực tiếp rút tiền từ tài khoản nhi,, như thế này thi phiền quá.. nhờ ad chỉ giáo thêm tí nữa ,, thank ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
xin lỗi ad nhé , đây là phiếu mình nhận được sau khi mình đăng bài mất kết nối internet sau 1 tháng sử dụng.. sáng nay mình đi làm va mới nhận được phiếu này. vậy ngày mai mình ra ngân hàng để xác nhận chuyển khoản hay sao ad,, tại sao họ không trực tiếp rút tiền từ tài khoản nhi,, như thế này thi phiền quá.. nhờ ad chỉ giáo thêm tí nữa ,, thank ad
Họ vẫn rút trực tiếp từ tài khoản ngân hàng mà??
Mọi người phải để tiền vào tk mà mình đã đăng ký thanh toán với họ chứ.
Để tiền ở tk an toàn làm gì có ai tự nhiên lấy tiền của mọi người đâu? sao mà lắm người sợ bỏ tiền vào ngân hàng thế nhỉ? :(

hoatran

Kohai Học Việc
thế chịu thua rồi ad ơi,, lúc nào cũng để tiền trong tài khoản luôn,, kiểu này rắc rối tài khoản rồi,, tại có theo dõi tài khoản mà không thấy tài khoản bị rút tiền,, mà nếu co vấn đề gì họ phải báo chứ họ không nói gì xong h cắt mạng ,,, ad de ý giùm trên tờ giấy không biết có số tài khoản để mai ra ngân hàng hỏi thử.. phiền ad nốt nhat cuối.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
thế chịu thua rồi ad ơi,, lúc nào cũng để tiền trong tài khoản luôn,, kiểu này rắc rối tài khoản rồi,, tại có theo dõi tài khoản mà không thấy tài khoản bị rút tiền,, mà nếu co vấn đề gì họ phải báo chứ họ không nói gì xong h cắt mạng ,,, ad de ý giùm trên tờ giấy không biết có số tài khoản để mai ra ngân hàng hỏi thử.. phiền ad nốt nhat cuối.
Họ có ghi sở lược số tài khoản của bạn đó 0788 và 3 số cuối ẩn.

Và tờ giấy trên chỉ là nhắc nhở ngày họ thu tiền là ngày 26 tháng này,bạn hãy nhớ bỏ tiền trước ngày 25 nhé← đó là nội dung của tờ hagaki.

Nếu bạn bỏ tiền vào rồi thì mình nghĩ ngày mai họ sẽ trừ tiền đó.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.