Hỏi Nhận nhầm sim micro nên k lắp đc vào máy

Oc Tyno

Kohai Học Việc
Eđki nhận đc sim rồi nhưng nhà mạng gửi về sim micro mà máy e 7plus nên e lắp sim k đc,giờ e phải làm sao ạ.

Oc Tyno

Kohai Học Việc

Mình cắt sát tới mép rồi mà vẫn k khớp.cắt thêm có sao k nhỉ.

Oc Tyno

Kohai Học Việc
Bạn đăng nhập vào trong trang bigloble đó rồi chọn SIMカード交換 chọn loại nano ナノ mất thêm 3sen phí.
Có khi nào nó gửi nhầm cho mình k b,do mình nhờ
người khác đky dùm mà hỏi thì ng ta bảo chọn đúng sim nano mà sao gửi về kỳ v

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Có khi nào nó gửi nhầm cho mình k b,do mình nhờ
người khác đky dùm mà hỏi thì ng ta bảo chọn đúng sim nano mà sao gửi về kỳ v
Nhầm hay ko có hợp đồng, có tài khoản ở đó. xem là biết mà bạn

Oc Tyno

Kohai Học Việc
Nhầm hay ko có hợp đồng, có tài khoản ở đó. xem là biết mà bạn
Hợp đồng là mấy tờ giấy nó gửi về ấy ạ.hay là phải đăng nhập để ktra.m mới sang nên mù thông tin vs tiếng nhật lắm nên mới nhờ ng khác đki dùm.b chỉ cụ thể giúp m vs

Oc Tyno

Kohai Học Việc
Lấy cái đồ mài móng tay đó mài dần đi b ơi. Nhớ oánh dấu chỗ cắt vát ở đầu sim rồi mài.dần đi là ok
Mình cắt vô luôn miếng đồng hư luôn rồi .sim này miếng đồng nó dài lắm b ơi.cái này mình bỏ ngược bề rồi.

Ngoctung

Thành Viên Mới
Mình cắt vô luôn miếng đồng hư luôn rồi .sim này miếng đồng nó dài lắm b ơi.cái này mình bỏ ngược bề rồi.
Mới hqua.mình ms cắt nó xong vẫn ok.mà. vào 1 xíu miếng đồng ks đâu. Mạch nó ở giữa cơ.

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Nhưng m bỏ vô nó k nhận b ơi,k có cục sóng nào hết .chắc phải đki lại cái sim khác thôi.
Do ông đăng kí hộ nhầm chứ nó ko gửi nhầm đâu b ơi :D Lúc đăng kí nó bắt xác nhận ok cẩn thận rồi mới gửi mà
Mất thêm tiền đăng kí sim mới vậy

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
Nhưng m bỏ vô nó k nhận b ơi,k có cục sóng nào hết .chắc phải đki lại cái sim khác thôi.
- Có chính xác là bạn đang dùng điện thoại của nhà mạng Docomo hay bản world ???
- Về sim thì chắc do người đăng ký nhầm thôi, trong hợp đồng có cả, đăng nhập vào My Page cũng kiểm tra được.
- Giờ thì chịu 3 sen phí đổi sim đi.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.