Hỏi nhận được giấy tờ của biglobe mà không hiểu

nguyenduc28890

Kohai Học Việc
Add ơi, mình đăng ký biglobe, gửi đi rồi, sau đó nhận lại được giấy như hình. Đó nghĩa là sao vậy Add?
thank add nhiều!

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
nó thông báo cho bạn phương thức thanh toán tiền.
hạn chót . ngày 6 tháng 11

nguyenduc28890

Kohai Học Việc
vậy bây giờ phải làm gì tiếp theo vậy add? em đã gửi mã số thẻ atm theo đơn đăng ký rồi ạ

nguyenduc28890

Kohai Học Việc
Add ơi, cái giấy hôm qua nó gửi vẫn không hiểu là gì. Nhưng hôm nay nó gửi sim cho em rồi, đúng 1 tuần luôn, hihi. Thank add nhiều nhé!
Cái đt xách tay hàn xẻng mua bên việt nam, vậy mà đem wa nhật lại dùng được, mừng quá, hihi!
Khi nào thì mình có thể chuyển từ sim data qua nghe gọi được vậy add? Hay có thể chuyển luôn?
Với cái giấy ở đầu topic, add có thể giải thích hộ em với nhé!
Cảm ơn add nhiều lắm!

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Add ơi, cái giấy hôm qua nó gửi vẫn không hiểu là gì. Nhưng hôm nay nó gửi sim cho em rồi, đúng 1 tuần luôn, hihi. Thank add nhiều nhé!
Cái đt xách tay hàn xẻng mua bên việt nam, vậy mà đem wa nhật lại dùng được, mừng quá, hihi!
Khi nào thì mình có thể chuyển từ sim data qua nghe gọi được vậy add? Hay có thể chuyển luôn?
Cảm ơn add nhiều lắm!

Chuyển ngay và luôn đi cho nóng bạn ơi

nguyenduc28890

Kohai Học Việc
mình cũng đang định chuyển luôn đây. Nhưng vẫn không hiểu cái giấy mình đăng ở đầu topic mà nó gửi có ý j. Với hình như tốc độ hơi chậm thì phải.

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
mình cũng đang định chuyển luôn đây. Nhưng vẫn không hiểu cái giấy mình đăng ở đầu topic mà nó gửi có ý j. Với hình như tốc độ hơi chậm thì phải.
Tốc độ này cũng bt. Mình còn chậm hơn bạn mà vẫn dùng ầm ầm đây :D

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Cảm ơn add nhiều lắm!

Bạn ơi điện thoại của bạn là điện thoại samsung hay j thế? Tên mã là gì? Có trong danh sách máy đc hỗ trợ k vậy? Máy mình cũng mua xách tay đang k biết đky sim có dùng đc hay k.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.