Hỏi Nếu bùng tiền mạng dt ở nhật

Trandangbaominh

Thành Viên Mới
cho em hỏi ạ! Gần đây em không trả tiền dt 2 tháng của Docomo thì tháng này họ gửi phiếu đóng chấm dứt hợp đồng tổng gần 7man. Em có ra hỏi nó thương lượng nhưng nó lại hẹn em thứ 2 ra nó sẽ gọi điện hỏi giúp (tại chi nhánh gần chỗ em ở nó không biết xử lý ntn ) thế em đành chờ đến thứ 2. Nếu thứ 2 ra nhỡ may không trót lọt thì em sẽ để 2-3 tháng em ra đóng cho nó tiền đó được không ạ? ( tại bây giờ em không đóng được vì tiền hơi nhiều) ! Giả sử nếu bùng tiền luôn thì sẽ ntn ạ? Có bị kiện không? Mong các senpai giúp em. 宜しくお願い致します(о´∀`о)

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
Đừng làm thế e ơi. Dùng mạng của ngta, chắc cũng lấy máy đt của ngta rồi thì có trách nhiệm tý đi e. Ai cũng như e thì chắc nó cấm người Việt mình mất. E ra thanh toán hết tiền nợ 2 tháng rồi dùng tiếp đi

Trandangbaominh

Thành Viên Mới
Đừng làm thế e ơi. Dùng mạng của ngta, chắc cũng lấy máy đt của ngta rồi thì có trách nhiệm tý đi e. Ai cũng như e thì chắc nó cấm người Việt mình mất. E ra thanh toán hết tiền nợ 2 tháng rồi dùng tiếp đi
Senpai làm như em muốn bùng lắm vậy. Cái đó là trường hợp nó không cho trả, cho trả luôn 1 lần thì em lấy tiền đâu mà trả? Nó mà cho trả 2 tháng + tháng này thì em cũng trả hết rồi senpai ạ. Nếu mà bùng kiểu đấy có bị ntn không ạ? Chứ em đó giờ toàn trong sạch không phải kiểu bùng tè lè đâu ạ! Em chỉ hỏi cho biết thêm chút thôi.. tại em ra rồi mà nó cứ hẹn lần hẹn lượt phát mệt

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Senpai làm như em muốn bùng lắm vậy. Cái đó là trường hợp nó không cho trả, cho trả luôn 1 lần thì em lấy tiền đâu mà trả? Nó mà cho trả 2 tháng + tháng này thì em cũng trả hết rồi senpai ạ. Nếu mà bùng kiểu đấy có bị ntn không ạ? Chứ em đó giờ toàn trong sạch không phải kiểu bùng tè lè đâu ạ! Em chỉ hỏi cho biết thêm chút thôi.. tại em ra rồi mà nó cứ hẹn lần hẹn lượt phát mệt
Định không trả lời r mà b cứ muốn biết thì mình trả lời cho
bùng tiền đt thì sẽ bên docomo sẽ chuyển hồ sơ qua bên luật sư , nó sẽ cho hạn đóng tiền ( ko đóng đúng hạn sẽ mất phí gia hạn thêm ) , tiếp theo vẫn ko đóng sẽ có giấy triệu tập
Yên tâm là ra soudan kêu t chia ra đóng theo tháng là nó đồng ý à

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.