Help! mua vé máy bay

Ngọc Bích

Kohai Học Việc
Chào ad,tết Dương lịch này e tính mua vé về VN nhưng hầu hết là thanh toán bằng Visa và Master card nhưng e ko có. E có coi trên rakuten nhưng ko có loại vé của Vanilla air. Ad có thể mua dùm e dc ko ạ? 料金付き =.=

Ngloan

Kohai Học Việc
Chào ad,tết Dương lịch này e tính mua vé về VN nhưng hầu hết là thanh toán bằng Visa và Master card nhưng e ko có. E có coi trên rakuten nhưng ko có loại vé của Vanilla air. Ad có thể mua dùm e dc ko ạ? 料金付き =.=
B mua vé trên VNA nhưng dùng trình duyệt trên máy tính ấy. Nó có cả thanh toán trực tuyến và thanh toán sau 24h (nhờ ng nhà thanh toán).
Tháng trc m đặt vé trên đt cũng chỉ thanh toán qua visa, nhưng hồi sau vào bằng laptop thì thấy có thêm 2 cách thanh toán. B thử xem.

Ngọc Bích

Kohai Học Việc
Ý bạn là Vietnam Airline hả? mình mua của Vanilla Air,nó chỉ có thanh toán bằng thẻ thôi
Và mình cũng xài máy tính >_<

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
lên cty rồi nhờ ai đó mua dùm cho cũng được, mình lúc chưa có thẻ thì toàn nhờ mấy người trên cty mua cho, đưa tiền cho họ rồi họ đặt cho.

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
admin có hướng dẫn đó bạn, bạn xem ở mục thẻ ngân hàng đó, nhưng đợi đăng ký xong rồi mới mua vé thì sợ ko kịp.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Việc liên quan đến tiền nong hơi tế nhị.
Em có thể gửi link và ngày tháng chuyến bay lên đây ko?
Mình sẽ tham khảo nếu tìm đc cách tự thanh toán qua combini cho thì ok.

Còn ko đc thì nếu em tin tưởng iSempai thì gửi trc tiền vé mình sẽ đặt hộ cho thông qua thẻ của mình.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT

Còn ko đc thì nếu em tin tưởng iSempai thì gửi trc tiền vé mình sẽ đặt hộ cho thông qua thẻ của mình.
Ad gì tốt bụng vậy. Hehe.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tốt phình phường :)
Đang hơi bực mấy thành phần vô văn hoá comment trên fanpages iSempai đây @hoangtam
Cuối tuần này chắc phải bỏ ra chút time mấy a e tàn sát nhau trên AOE để xả stress thôi :D

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Tốt phình phường :)
Đang hơi bực mấy thành phần vô văn hoá comment trên fanpages iSempai đây @hoangtam
Cuối tuần này chắc phải bỏ ra chút time mấy a e tàn sát nhau trên AOE để xả stress thôi :D
dĩ nhiên việc ad đang làm " làm dâu trăm họ " . dù có tốt thế nào đi nữa . cũng không thể hài lòng tất cả mọi người được .
ad cho cái time aoe nhé.

Ngọc Bích

Kohai Học Việc

https://www.vanilla-air.com/en/booking/#/flight-select/?tripType=RT&origin=NRT&destination=SGN&outboundDate=2016-12-28&returnDate=2017-01-05&adults=1&children=0&infants=0&promoCode=&mode=searchResultInter
đây ạh

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.