Hỏi MUA VÉ MÁY BAY TRÊN TRIP.COM

Kemuri

Kohai Học Việc
chào tất cả mọi người ạ !
Mọi người cho em hỏi là đã có ai mua vé máy bay trên wep Trip.com bằng thẻ tín dụng chưa vậy ạ !
Em đang tính mua vé máy bay đi chơi tết mà ko biết trang wep đó có đáng tin ko ạ ? Sợ mua bằng thẻ tín dụng song bị lộ thông tin thẻ đó ạ !
- Rất mong nhận được hồi đáp của mợi người ạ !

Kemuri

Kohai Học Việc
Mọi người cho em hỏi là đã có ai mua vé máy bay trên wep Trip.com bằng thẻ tín dụng chưa vậy ạ !
Em đang tính mua vé máy bay đi chơi tết mà ko biết trang wep đó có đáng tin ko ạ ? Sợ mua bằng thẻ tín dụng song bị lộ thông tin thẻ đó ạ !
Bạn mua trên Rakuten Travel ấy :D Ko lo
Dạ trên wep trên em nói thấy giá rẻ hơn nên em muốn hỏi mọi người xem để mua cho bớt kinh phí ý ạ !

Sửa lần cuối:

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
1 vote cho web này, mỗi tội cái là giá thay đổi liên tục

Kemuri

Kohai Học Việc
1 vote cho web này, mỗi tội cái là giá thay đổi liên tục
Dạ cảm ơn sempai đã trả lời ạ, cho em hỏi là sempai đã lầnnào mua vé trên trang wep này thanh toán bằng thẻ tín dụng chưa vậy ạ ?

Huynh Le

Kohai Học Việc
Trip là 1 trong những trang bán vé máy hay uy tín á bạn. Ngoài Trip ra thì trong hình là các app mình muốn giới thiệu bạn. Mình hay dùng Jetradar. Giá vé mình thấy rẻ với lại ít thay đổi.
Còn việc thanh toán thẻ tín dụng là bạn muốn hỏi cáh thanh toán hay là gì?

Kemuri

Kohai Học Việc
Trip là 1 trong những trang bán vé máy hay uy tín á bạn. Ngoài Trip ra thì trong hình là các app mình muốn giới thiệu bạn. Mình hay dùng Jetradar. Giá vé mình thấy rẻ với lại ít thay đổi.
Còn việc thanh toán thẻ tín dụng là bạn muốn hỏi cáh thanh toán hay là gì?
dạ chào bạn ạ ! mik muốn hỏi là mình thanh toán bằng thẻ tín dụng trên TRIP đó sợ bị đánh cắp thông tin tài khoản thẻ tín dụng của mình ko đó ạ ! kiểu như bị hack tài khoản đó ạ ! vì mik ko biết rõ lắm về trang wep này đó ah !
mình hỏi thêm là bạn đã mua vé trên trip bằng thẻ thanh toán tín dụng bao h chưa vậy ạ !

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
Dạ cảm ơn sempai đã trả lời ạ, cho em hỏi là sempai đã lầnnào mua vé trên trang wep này thanh toán bằng thẻ tín dụng chưa vậy ạ ?
bạn yên tâm nhé, mình đã thanh toán rất nhiều lần tại trang này rồi

Kemuri

Kohai Học Việc
bạn yên tâm nhé, mình đã thanh toán rất nhiều lần tại trang này rồi
dạ em cảm ơn sempai ạ . như vậy em yên tâm hơn rồi ạ !
em hỏi thêm là thẻ em là thẻ tiêu song tháng sau mới thanh toán , sempai cũng thanh toán bằng thẻ kiểu như vậy đúng ko ạ !

Sửa lần cuối:

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
dạ em cảm ơn sempai ạ . như vậy em yên tâm hơn rồi ạ !
em hỏi thêm là thẻ em là thẻ tiêu song tháng sau mới thanh toán , sempai cũng thanh toán bằng thẻ kiểu như vậy đúng ko ạ !
Đúng rồi bạn, thẻ tín dụng thì thanh toán xong sẽ có email thông báo, và tháng sau hãng thẻ mới rút tiền. Còn thẻ debit thì thanh toán và trừ tiền ngay khi bạn book vé.

Kemuri

Kohai Học Việc
Đúng rồi bạn, thẻ tín dụng thì thanh toán xong sẽ có email thông báo, và tháng sau hãng thẻ mới rút tiền. Còn thẻ debit thì thanh toán và trừ tiền ngay khi bạn book vé.
Vậy ạ , vậy trước sempai book vé tầm bao lâu nhận được vé điện tử vậy ạ ! Em cũng ko hiểu sao trên Trip vé nó lại rẻ hơn tất cả các wep khác nhiều thế ko biết nữa ạ !

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
Vậy ạ , vậy trước sempai book vé tầm bao lâu nhận được vé điện tử vậy ạ ! Em cũng ko hiểu sao trên Trip vé nó lại rẻ hơn tất cả các wep khác nhiều thế ko biết nữa ạ !
tùy hạng vé bạn mua mà vé điện tử có sớm hay muộn, thông thường lâu lắm cũng chỉ trong vòng 24 tiếng. trip có hãng rẻ, có hãng đắt. cái đó bạn cứ yên tâm book

Sangthieu

Thành Viên Mới
Mọi người cho mình hỏi
Mình đã book vé ở Trip.com nhưng kiểm tra trên web của hãng hàng không lại không thấy vé của mình.
Với nếu book vé không sao thì làm thủ tục check in cũng giỗng như vé bình thường chứ ạ?

Khắc khả

Thành Viên Mới
Mọi người cho mình hỏi
Mình đã book vé ở Trip.com nhưng kiểm tra trên web của hãng hàng không lại không thấy vé của mình.
Với nếu book vé không sao thì làm thủ tục check in cũng giỗng như vé bình thường chứ ạ?
Bạn ơi! Bạn mua vé trên trang này có vấn đề gì không bạn

Khắc khả

Thành Viên Mới
Bạn ơi trước bạn đặt vé trên trip có vấn đề gì không ạ
Mình định đặt nhưng k bt sao?
Onegai!

Kenzojp

Thành Viên Mới
trang Trip này uy tín nhé, mua vé lần đầu được khuyến mãi mã giảm 1s6 để đặt vé khách sạn, mình mới đăng kí xong

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.