Hỏi mua phải hàng giả trên rakuma

chu giang

Thành Viên Mới
cho em hỏi là em mua hàng giá hàng thật mà người bán chuyển cho em hàng giả mà em kêu trả lại thì người ta ko chịu.giờ ra báo công an có giải quyết không ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
em gửi thông tin hình ảnh sản phẩm,và phần thông tin sản phẩm họ ghi ntn?

chu giang

Thành Viên Mới
em gửi thông tin hình ảnh sản phẩm,và phần thông tin sản phẩm họ ghi ntn?
Người bán viết là hàng thật,có hình ảnh kèm theo và nói là kiểm tra trước khi mua,mua xong thì không được trả hàng.sau khi nhận hàng e hỏi bạn thì đc biết là hàng giả.mà người bán không đồng ý trả hàng.vậy giờ em báo công an có giải quyết không ạ

chu giang

Thành Viên Mới
bao voi thang ban may ban hang gia .. voi toi lua dao .... tau se bao cong an ... xem no so khong ... neu no ko tra thi bao cong an di khong mat gi dau ma so hoi phuc tap thoi
Mình đang k biết là báo thì chắc công an cũng chẳng giải quyết được.vì có cách nào chứng minh đc đâu,nó nói nó gửi hàng thật mà mình tráo hàng giả r đòi tiền nó thì ai mà chứng minh đc.hix

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
Mình đang k biết là báo thì chắc công an cũng chẳng giải quyết được.vì có cách nào chứng minh đc đâu,nó nói nó gửi hàng thật mà mình tráo hàng giả r đòi tiền nó thì ai mà chứng minh đc.hix
luc cmt minh cung nghi ve van de nay nhung cong an se co nghiep vu cua no chu ban

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Lúc hàng gửi về trong tờ phiếu có ghi tên,địa chỉ,số đt của người bán.
Em hãy sử dụng thông tin đó để liên lạc trực tiếp với họ.
và ko đc click vào cái phần xác nhận đã nhận đc đồ ở trong rakuma.

vtrongphuc

Thành Viên Mới
e mua phải máy người vietnam bán lừa em. máy khoá icloud. chưa check nhận hàng. có cách nào trả hàng lấy lại tiền không @Admin ? giúp e với. 5m luôn á. hic.
còn thông tin lúc e nhận hàng bị ẩn hết @Admin ah giúp e với.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.