Hỏi Mua macbook trả góp trên apple store

Khổng minh công

Thành Viên Mới
Mình muốn mua 1 máy mac trên applestore nhưng ko đủ 12 man nên muốn mua trả góp .... Mình ko có thẻ credit mà vùng mình ko có store nên chỉ có thể mua trên web ai biết cách tư vấn mình với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mua trả góp thì cũng giống với bên mua iPhone đó.
Tức là lựa chọn cách chi trả là ローン,sau đó điền thông tin cá nhân,nơi làm việc v..v.
Sau 1 vài ngày họ điều tra thông tin và sẽ thông báo kết quả cho mình là có được trả góp hay ko.

Tăng Anh

Thành Viên Mới
Em chào admin.
Em ko có thẻ thanh toán quốc tế, và apple chưa cho phép nhận máy trả tiền đối với iphone 7.
Em muốn hỏi là mình đến trực tiếp cửa hàng của apple để mua máy thì cần những giấy tờ j? Và thủ tục mua máy có khó không ạ, có cần phải sử dụng tiếng nhiều không, vì em tiếng Nhật không dc tốt cho lắm.

Khổng minh công

Thành Viên Mới
Tức là lựa chọn cách chi trả là ローン,sau đó điền thông tin cá nhân,nơi làm việc v..v.
Sau 1 vài ngày họ điều tra thông tin và sẽ thông báo kết quả cho mình là có được trả góp hay ko.
Vậy có nghĩa là dù em ko có credit cad vẫn có thể mua đc đúng ko ? Ad có thể làm một bài hướng dẫn ko nhiều tt em ko biết điền thế nào :v

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Trả góp thì phí như nào thế ad hàng tháng đóng bao nhiêu và đóng trong bao lâu đóng như nào vậy. Mình muốn mua đứt macbook luôn có được không
Ip7 không mua được với hình thức nhận máy rồi trả tiền thì mình có mua được trả góp không ( vì mình không có thẻ thanh toán quốc tế )

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em chào admin.
Em ko có thẻ thanh toán quốc tế, và apple chưa cho phép nhận máy trả tiền đối với iphone 7.
Em muốn hỏi là mình đến trực tiếp cửa hàng của apple để mua máy thì cần những giấy tờ j? Và thủ tục mua máy có khó không ạ, có cần phải sử dụng tiếng nhiều không, vì em tiếng Nhật không dc tốt cho lắm.
Đến trực tiếp thì chỉ cần mang theo giấy tờ tuỳ thân thôi em.
Vì mình có tiền trả cho họ luôn mà :)
Nhưng chú ý có khả năng trong kho ko còn hàng thì họ sẽ hẹn sau 1 vài ngày nhập hàng về rồi thì em hãy đến lấy.

Vậy có nghĩa là dù em ko có credit cad vẫn có thể mua đc đúng ko ? Ad có thể làm một bài hướng dẫn ko nhiều tt em ko biết điền thế nào :v
Ko có thẻ vẫn có thể mua đc, nếu kết quả điều tra thông tin mà họ đồng ý cho mua thì sẽ phải gửi cho họ thông tin tài khoản ngân hàng,hàng tháng họ sẽ trừ tiền ở tài khoản ngân hàng của mình.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Trả góp thì phí như nào thế ad hàng tháng đóng bao nhiêu và đóng trong bao lâu đóng như nào vậy. Mình muốn mua đứt macbook luôn có được không
Ip7 không mua được với hình thức nhận máy rồi trả tiền thì mình có mua được trả góp không ( vì mình không có thẻ thanh toán quốc tế )
Thì nếu mình chọn trả góp trong vòng 12 lần,thì cứ lấy tổng số tiền sản phẩm chia cho 12 lần là ra thôi.
Mua đứt đc chứ.
Mua trả góp thì còn phải chờ họ điều tra thông tin giống như điều tra thông tin đăng ký thẻ credit.

Khổng minh công

Thành Viên Mới
Em vào đặt mua rồi mà thật tình là ko thấy mục trả góp ở đâu hết ad làm bài ngắn ngắn hướng dẫn cơ bản đc ko cungz không nhiều bước lắm đâu ạ
Em làm đến mục đk thông tin cá nhân tồi mà vẫn ko thấy mục trả góp sợ làm tiếp thì nó gởi hàng vref luôn quá :(

Sửa lần cuối:

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Thì nếu mình chọn trả góp trong vòng 12 lần,thì cứ lấy tổng số tiền sản phẩm chia cho 12 lần là ra thôi.
Mua đứt đc chứ.
Mua trả góp thì còn phải chờ họ điều tra thông tin giống như điều tra thông tin đăng ký thẻ credit.
Lãi xuất bao nhiêu % thế ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em vào đặt mua rồi mà thật tình là ko thấy mục trả góp ở đâu hết ad làm bài ngắn ngắn hướng dẫn cơ bản đc ko cungz không nhiều bước lắm đâu ạ
Em làm đến mục đk thông tin cá nhân tồi mà vẫn ko thấy mục trả góp sợ làm tiếp thì nó gởi hàng vref luôn quá :(
Mục đăng ký trả góp là phần thanh toán đó,phần mà có các lựa chọn クレジットカード、 Apple Storeギフトカード ,代金引換、ローン
thì chọn cái tab cuối cùng ローン
Sau đó điền thông tin cá nhân vào để hoàn tất nhé.

Konami

Kohai Học Việc
Cho m xin cái link để mua trả góp được không ạ? Và tiện cho m hỏi muốn mua cái surface trả góp thì mua được ở đâu ạ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.