Mua hàng amazon

Zun chan

Kohai Học Việc
Em đk mua hàng trên amazon nhưng trong tài khoản nó hiện lên như này là sao mọi ng. Vì đk địa chỉ cty mà hẹn thứ 7 giao hàng e sợ cty nghỉ ko có ai nhận có sao ko mọi ng. E cảm ơn

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
tại sao bạn không chọn địa chỉ nhà bạn mà lại chọn địa chỉ công ty vậy. nó hiện như vậy là có nghĩa họ đem hàng đến rồi nhưng công ty bạn ko có ai nhận nên nó sẽ gửi lại thêm lần nữa. bạn nói với ng cty nhận thay bạn là dc. lần sau nên chọn địa chỉ nhà cho thuận tiện

Zun chan

Kohai Học Việc
Mình cảm ơn. Vì mình đi làm cả ngày ko có nhà nên sợ ngta mang đến ko có ai nhận nên mới đky địa chỉ cty. Ko ngờ nó lại đến vào đúng t7. Giờ ko biết sao nữa. Số đt thì mình ko có :(

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Mình cảm ơn. Vì mình đi làm cả ngày ko có nhà nên sợ ngta mang đến ko có ai nhận nên mới đky địa chỉ cty. Ko ngờ nó lại đến vào đúng t7. Giờ ko biết sao nữa. Số đt thì mình ko có :(
Chẳng lẽ bạn đi làm cả ngày cả tuần ko có ngày nghĩ hay sao. Bạn có thể hẹn giờ thích hợp để nhận hàng mà

Zun chan

Kohai Học Việc
B ơi lúc mình đặt mua trên amazon ko có phần hẹn ngày nhận. B biết ko hướng dẫn mình lần sau rút kinh nghiệm. Thank b nhìu

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.