mong mọi người giúp đỡ vấn đề Visa

gicungduoc

Thành Viên Mới
12/4 mình hết hạn visa. bây giờ trường tiếng đang làm thủ tục xin visa cho mình. 20 tháng sau mình muốn về nước chơi tầm khoảng 2 tuần. liệu có được không ạ. mọi người xin cho ý kiến với ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
12/4 mình hết hạn visa. bây giờ trường tiếng đang làm thủ tục xin visa cho mình. 20 tháng sau mình muốn về nước chơi tầm khoảng 2 tuần. liệu có được không ạ. mọi người xin cho ý kiến với ạ.
Tất nhiên là được chứ bạn.
Cho dù ngày quay lại bạn hết hạn visa rồi nhưng mà nếu là đang trong thời hạn chờ cấp visa mới vẫn có thể đc.

gicungduoc

Thành Viên Mới
Tất nhiên là được chứ bạn.
Cho dù ngày quay lại bạn hết hạn visa rồi nhưng mà nếu là đang trong thời hạn chờ cấp visa mới vẫn có thể đc.
seki của mình tầm 87 liệu có xin được visa không ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
seki của mình tầm 87 liệu có xin được visa không ạ
ý bạn là 出席率?
Cái đó trên giấy tờ thì họ yêu cầu trên 80%

Xin được hay ko thì ko chỉ phụ thuộc vào tỉ lệ đi học,mà còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố.
Ví dụ làm nhiều quá quy định mà bị họ phát hiện,hoặc là phạm tội như ăn cắp trộm v..v..

Người trả lời có làm được Visa hay ko thì chỉ có thể là người của sở nhập quốc,ko có 1 cá nhân nào có thể trả lời cho bạn được. :D

gicungduoc

Thành Viên Mới
ý bạn là 出席率?
Cái đó trên giấy tờ thì họ yêu cầu trên 80%

Xin được hay ko thì ko chỉ phụ thuộc vào tỉ lệ đi học,mà còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố.
Ví dụ làm nhiều quá quy định mà bị họ phát hiện,hoặc là phạm tội như ăn cắp trộm v..v..

Người trả lời có làm được Visa hay ko thì chỉ có thể là người của sở nhập quốc,ko có 1 cá nhân nào có thể trả lời cho bạn được. :D
trường mình hôm nọ bảo đút tiền vào sổ để photo nộp hồ sơ và dặn không được rút. giờ muốn rút có ảnh hưởng gì không add

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Hồ sơ nộp xin visa rồi thì rút cũng đc ko sao đâu

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.