Tư Vấn mong ad và mọi người tư vấn..

Nguyễn Nam

Kohai Học Việc
tình hình là mình đăng ký sim data của Bigbole và đã gửi hợp đồng rồi...đến hnay là 4 ngày rồi...mọi người cho mình hỏi nếu hợp đồng có vấn đề thì tầm bnhieu ngày ngta gửi lại và nếu hợp đồng ok thì làm tnao để biết được đã đăng ký thành công...đợi mãi k có sim...お願いいたします。

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
tình hình là mình đăng ký sim data của Bigbole và đã gửi hợp đồng rồi...đến hnay là 4 ngày rồi...mọi người cho mình hỏi nếu hợp đồng có vấn đề thì tầm bnhieu ngày ngta gửi lại và nếu hợp đồng ok thì làm tnao để biết được đã đăng ký thành công...đợi mãi k có sim...お願いいたします。
mới 4 ngày thì cứ đợi đi,mình làm hộ thì cứ khoảng 2 tuần có sim,làm tk yuchou nhé.còn của mình gửi m6 tới 23 gửi lại cho tờ điền thông tin thanh toán,24 thấy sim về mà k hiểu gì luôn có thể hôm 21 mình điền thông tin oline 1 lần

Nguyễn Nam

Kohai Học Việc
mới 4 ngày thì cứ đợi đi,mình làm hộ thì cứ khoảng 2 tuần có sim,làm tk yuchou nhé.còn của mình gửi m6 tới 23 gửi lại cho tờ điền thông tin thanh toán,24 thấy sim về mà k hiểu gì luôn có thể hôm 21 mình điền thông tin oline 1 lần
Cảm ơn bạn. Ý mình là lsao để biết mình đã đky thành công hoặc chưa thành công. Nếu chưa đc thì tầm bao lâu nó gửi lại hợp đồng để ghi lại ak

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Bạn ơi trong mail nó có thông báo này. K biết là đã được chưa hả bạn. Giúp mình với
Mail bên trên nghĩa là vẫn chưa hoàn thành thủ tục thanh toán,bạn gửi giấy tờ đi rồi thì ko phải lo chờ thêm vài ngày nữa đi nhé :)

Nguyễn Nam

Kohai Học Việc
Mail bên trên nghĩa là vẫn chưa hoàn thành thủ tục thanh toán,bạn gửi giấy tờ đi rồi thì ko phải lo chờ thêm vài ngày nữa đi nhé :)
Ad cho e hỏi là nó báo nthe thì nghĩa là giấy hợp đồng e làm đúng phải k ak. E đợi đến hnay là 8 ngày rồi. Nếu sai thì chắc cũng fai gửi lại chứ nhỉ. Đợi sốt ruột quá ad

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.