Hỏi Mạng wifi big globe

Myt zai

Thành Viên Mới
Chào ad và cả room !
Chuyện là mình đki cái wifi cầm tay của big globe theo như hướng dẫn của diễn đàn isempai. Dki từ rất lâu rồi, phải gọi là gần như đầu tiên từ hồi page đăng hướng dẫn. Nhưng lúc đó ko có hướng dẫn về việc đăng nhập vào cái link quái quỷ gì đó để sau dc nhận tiền. Vì thế mình cứ ung dung dùng mà chả biết là phải đăng nhập vào cái link đó. Giờ mình muốn hỏi ad là có thể nâng cấp cái wifi đó lên dạng cảm ứng ko? Mình tiếc ....

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào ad và cả room !
Chuyện là mình đki cái wifi cầm tay của big globe theo như hướng dẫn của diễn đàn isempai. Dki từ rất lâu rồi, phải gọi là gần như đầu tiên từ hồi page đăng hướng dẫn. Nhưng lúc đó ko có hướng dẫn về việc đăng nhập vào cái link quái quỷ gì đó để sau dc nhận tiền. Vì thế mình cứ ung dung dùng mà chả biết là phải đăng nhập vào cái link đó. Giờ mình muốn hỏi ad là có thể nâng cấp cái wifi đó lên dạng cảm ứng ko? Mình tiếc ....
Đổi loại máy thì sẽ tốn phí,cho nên muốn đổi loại máy thì tự mua trên mạng về để sử dụng sẽ rẻ hơn nhé.

Konami

Kohai Học Việc
Có ai giúp mình đăng kí không ạ? M đăng kí mà nó k có gửi giấy j về hết :(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Có ai giúp mình đăng kí không ạ? M đăng kí mà nó k có gửi giấy j về hết :(
Bạn đk đc bao nhiêu ngày rồi?
Chờ đến thứ 6 này mà ko có giấy gửi về thì gửi thông tin cá nhân cho mình.Mình sẽ đăng ký hộ cho.

Konami

Kohai Học Việc
Hôm nay m nhận được giấy rồi , có hợp đồng, nhưng m đọc hợp đồng có đoạn nó ghi là tiền máy là 19200円 tiền này m phải trả luôn hay j hả ad.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cái đó là tiền máy 800yen/tháng x 24 lần
Nếu cứ sử dụng đều thì hàng tháng số tiền này đc khuyến mãi.
Nhưng VD em chỉ dùng đến tháng 12 mà cắt thì phải trả nốt 800yen x 12 tháng còn lại tiền máy nữa.

Konami

Kohai Học Việc
Ad ơi m nhận được cục wf rồi, nhưng cái này được dùng 放題 phải k ạ. Chỉ khi nào dùng mạng 4g thì mới bị mất tiền và giới hạn dung lượng phải không ạ ? M dùng cục của AU thì nó như vậy!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi m nhận được cục wf rồi, nhưng cái này được dùng 放題 phải k ạ. Chỉ khi nào dùng mạng 4g thì mới bị mất tiền và giới hạn dung lượng phải không ạ ? M dùng cục của AU thì nó như vậy!
Uhm dùng sóng wimax2+ nhé.
Lưu ý trong 3 ngày mà dùng quá 3GB thì có khả năng sẽ bị giới hạn tốc độ 1,2 ngày nhé.
Lưu ý là "khả năng" nhé.
Có những lúc ko bị giới hạn,nhưng có những lúc trong 3 ngày dùng quá 3GB thì lại bị giới hạn.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.