Tư Vấn Làm thẻ rakuten

Zalo

Kohai Học Việc
Admin ơi,mình không có tài khoản ở mấy ngân hàng lớn,ngân hàng mình đang dùng là : 大垣共立銀行。nhuw vậy có liên kết được không ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin ơi,mình không có tài khoản ở mấy ngân hàng lớn,ngân hàng mình đang dùng là : 大垣共立銀行。nhuw vậy có liên kết được không ạ
Liên kết đc chứ bạn ^^

soihui

Thành Viên Mới
Admin ơi, cho mình hỏi muốn đăng ký thẻ rakuten, yahoo mà không có sdt thì làm sao ạ, mình thật sự rất cần làm thẻ ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin ơi, cho mình hỏi muốn đăng ký thẻ rakuten, yahoo mà không có sdt thì làm sao ạ, mình thật sự rất cần làm thẻ ạ
Không có số đt thì điền tạm số của bạn bè vào.
Nhưng khả năng cao là sẽ bị từ chối cấp thẻ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cái chỗ chọn ngân hàng trên website, chỉ là những ngân hàng có thể liên kết online phải khong admin
Uh đúng rồi.
Nhưng nên chọn làm thủ tục sau,vì nếu nhận đc thẻ họ sẽ gửi kèm thủ tục đk liên kết ngân hàng.
Đỡ mất công làm online tốn time mà nhỡ lại ko đc cấp thẻ thì lại thêm bực :D

honghai30486

Thành Viên Mới
AD ơi hướng dẫn mình làm đăng kí liên kết ngân hàng với. Mình dùng của Mizuho.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
AD ơi hướng dẫn mình làm đăng kí liên kết ngân hàng với. Mình dùng của Mizuho.
Bạn nhận được thê chưa?
Nếu đc rồi sẽ có tờ giấy đăng ký liên kết gửi kèm trong phong bì đựng thẻ Credit Rakuten.

Lê Thắng

Thành Viên Mới
Nhận tiện ad cho hỏi đăng ký thẻ giờ giao diện mới ở phần familymark có hình như thế này thì phải chọn ntn
Tks ad

Zalo

Kohai Học Việc
Admin ơi,mình hỏi tí là thông thường 1 thẻ tín dụng thì được sử dụng trong bao nhiêu lâu ạ??và nếu hết hạn có được dổi không?hay phải làm lại từ đầu?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin ơi,mình hỏi tí là thông thường 1 thẻ tín dụng thì được sử dụng trong bao nhiêu lâu ạ??và nếu hết hạn có được dổi không?hay phải làm lại từ đầu?
Hạn có in trên mặt chính của thẻ đó.
Trước khi hết hạn khoảng 1 tuần công ty thẻ sẽ tự động gửi thẻ mới về cho bạn.

hohuyhuan

Kohai Học Việc
Add và mọi người cho mình hỏi là thẻ VISA của Rakuten có dùng mua hàng được những trang ngoài Rakuten không ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chọn 申し込まない thế vào family có thể mua hàng được khong adm
Hú hú
Cái bên trên là chức năng tự động nạp tiền cái Edy,giống như là thẻ suica đi tàu điện đó.Cho nên mới chọn 申し込まない
Còn mua bán ở siêu thị combini thì miễn là thẻ credit là mua đc nhé

honghai30486

Thành Viên Mới
Bạn nhận được thê chưa?
Nếu đc rồi sẽ có tờ giấy đăng ký liên kết gửi kèm trong phong bì đựng thẻ Credit Rakuten.
Thanks ad mình đã đăng kí liên kết được rồi. Thấy thông tin đã được cập nhật trên web.
Cho mình hỏi chút. Đã liên kết rồi thì tự động đến ngày sẽ tự trừ tiền trong account mizuho nhỉ.
Mình có phải làm gì nữa ko?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Thanks ad mình đã đăng kí liên kết được rồi. Thấy thông tin đã được cập nhật trên web.
Cho mình hỏi chút. Đã liên kết rồi thì tự động đến ngày sẽ tự trừ tiền trong account mizuho nhỉ.
Mình có phải làm gì nữa ko?
Bác cứ để sẵn tiền trong tk mizuho trước ngày 27 hàng tháng để họ tự động trừ là ok.

Mandy

Kohai Học Việc
Add ơi ,e nhận được thẻ goy.h làm sao để đăngbkis liên kết với ngân hàng đx add.mong add hướng dẫn tận tình giúp e.thanks add

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Add ơi ,e nhận được thẻ goy.h làm sao để đăngbkis liên kết với ngân hàng đx add.mong add hướng dẫn tận tình giúp e.thanks add
Em điền thông tin sổ ngân hàng vào,đóng dấu và gửi lại cho họ

• 預金者名: Điền tên ở dòng dưới và viết phiên âm katakana như trong sổ ngân hàng ở trên
    Sau đó đóng con dấu mà đã sử dụng để làm tài khoản đó.
  • Ở bên dưới nếu sử dụng ngân hàng khác không phải là của bưu điện thì điền thông tin tên chi nhánh số tk vào
  • Nếu sử dụng tk ngân hàng yucho thì thì điền số tk ở bên mục thứ 3 ゆうちょ銀行
    (lưu ý chỉ điền 1 thôi nhé,ko được điền cả ngân hàng khác và điền cả ngân hàng yucho)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.