Hỏi lại tạch thẻ rakuten hả các anh chị

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
em đăng kí lần đầu tạch .. đợi đủ 6 tháng đăng kí lại ..mà lần này nó nằm yên ở bước 3 không chạy nữa .... cả hơn tuần rồi ... tích vào đăng kí thẻ mới nó lại không cho ..

Đỗ Huy Phan

Kohai Học Việc
Bước 3 là nó đang xác nhận nhé. Lâu lâu không được là nghi đăng ký thành công. Vì mình dừng ở bước này 2 tuần xong nó báo OK và 2 tuần sau gửi thẻ về :D

Hungtq75

Kohai Học Việc
Lâu chắc đc đấy. Tạch thường nó báo ngay sau 1,2 ngày. Em phải đợi bước này cũng cả tuần.

Hungtq75

Kohai Học Việc
thì họ phải xét kĩ, đc cái xong thủ tục rồi thì mọi thứ ổn định, về lâu về dài không còn gì chê được nữa. Thế còn hơn bát nháo như ở vn, có vẻ dễ nhưng thật ra lại rắc rối về lâu về dài.

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
thì họ phải xét kĩ, đc cái xong thủ tục rồi thì mọi thứ ổn định, về lâu về dài không còn gì chê được nữa. Thế còn hơn bát nháo như ở vn, có vẻ dễ nhưng thật ra lại rắc rối về lâu về dài.
Hnay làm cái hồ sơ đky sim giá rẻ biglobe mà run tay quá làm cái dấu nó nhoè tý vs mờ k biết có đc k nữa

Hungtq75

Kohai Học Việc
Chắc ko sao đâu, hồi xưa mình gửi xác nhận lại cho rakuten dấu cũng mờ ntn, nhưng vẫn ok.

Duong Moc Phong

Thành Viên Mới
Mình cũng mới đăng ký thử hôm qua. Hôm nay check đã thấy toạch rồi. Đến bước 4 là dừng lại. Nhưng mà làm thế nào để biết nguyên nhân nhỉ?
Sáng nay có 1 cuộc gọi điện gọi đến điện thoại mình nhưng ko hiện số. Nhưng người ta chỉ nhá máy thôi à.

Hungtq75

Kohai Học Việc
Mình cũng mới đăng ký thử hôm qua. Hôm nay check đã thấy toạch rồi. Đến bước 4 là dừng lại. Nhưng mà làm thế nào để biết nguyên nhân nhỉ?
Sáng nay có 1 cuộc gọi điện gọi đến điện thoại mình nhưng ko hiện số. Nhưng người ta chỉ nhá máy thôi à.
Cái này khó hiểu lắm bác ạ, em đk lần 2 mới đc mà đc. Khả năng là do bác khai lương thấp hoặc khai số dư tk ngân hàng ko khớp.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.